Có gì mới?

Thăm dò có nên dùng tai nghe rung

battimcongailamtubinh

Thành viên
đúng đời sống ngày càng cao.khách kêu liên tục,nào là phín ấn phải mền,nghế ngồi phải êm nào,phải mát . màn hình phải to,cấu hình phải khỏe.rồi tai nghe giờ phải to với rung nữa,lại phải nâng cấp khổ thế ,tiện đây hỏi quán nét bác nào đang dùng tai nghe loại rung,âm thanh to,cho em xin cái tên cái,giá đừng max quá

Minh Quyền

Thành viên
Nếu là loại "nghe được" thì nó ở vào khoảng 300 độ vĩ bắc->350 độ kinh đông đó bác. Mà đã dùng tai rung->có đèn->phải dùng phím có đèn/chuột led 7 màu nữa nó mới đồng bộ :)

nhutkhoa

Thành viên
bác nên mua phone tầm 350k, phím tầm 450k và chuột tầm 200k rồi làm giá 2k/h là tụi nó ko kêu ca gì hết, xong đóng cái bàn thờ thờ tụi nó luôn, tiền ít mà đòi hít.... thơm, nếu bác làm được giá 4,5k trở lên thì nên làm theo cấu hình như mình nói.

hoangyen00003

Chủ Shop Tin Học Hoàng Yến
A tham khảo thử phone Wangming 8600V có led có rung nha a, hoặc phone TAKO GT -10 Pro có led có rung luôn. Nhưng em nói thật tâm là nếu như chỉ chú trọng vào độ bền và nghe to mà hay thì nên dùng headphone HY F05 mặc dù không có led và rung nhưng về mấy khoản kia thì cực ổn, ngoại hình của nó cũng nổi bật. Thông báo - TAI NGHE BỀN BỈ CHO CHỦ NET (CÓ CHỤP TAI HEADPHONE H3Y) ĐƯỢC TẶNG DÂY TOÀN QUỐC. ^^ Anh cho e xin sdt e gọi tư vấn cho dễ, với bên e đang có chương trình tặng miễn phí phiếu mua hàng 200k đó a! Thông báo - HOÀNG YẾN TẶNG PHIẾU GIẢM GIÁ 200K CHO TẤT CẢ ACE CHỦ NET ( KHÔNG CẦN MUA HÀNG VẪN ĐƯỢC NHẬN) Cảm ơn anh, chúc anh luôn đông khách!

hi78

Thành viên
Nhờ Hoàng Yến tư vấn nên lấy loại phone rung nào? Có ship về Đà Nẵng k? Cho xin cái giá lấy thử 10 cái. Cảm ơn nhiều!

hoangyen00003

Chủ Shop Tin Học Hoàng Yến
Nhờ Hoàng Yến tư vấn nên lấy loại phone rung nào? Có ship về Đà Nẵng k? Cho xin cái giá lấy thử 10 cái. Cảm ơn nhiều!
Anh cho e xin sdt bên e gọi đt trực tiếp qua cho tiện nhé a! Cảm ơn a, chúc a luôn đông khách!

hi78

Thành viên
Mình tên Việt Anh, ĐT: 0903585155. Cảm ơn Hoàng Yến nhiều!

hieutu007

Thành viên
Quá nên đi chứ. Nhà mình xài tai rung Kotion Each GS200 rung tê tái luôn. Nghe hay khỏi bàn.... Quất ngay cho nóng đi bạn.

hoaiqng

Thành viên
Quá nên đi chứ. Nhà mình xài tai rung Kotion Each GS200 rung tê tái luôn. Nghe hay khỏi bàn.... Quất ngay cho nóng đi bạn.
Hàng này bị rớt ốp tai, em bán cũng nhiều và khách than cũng nhiều :) dùng 502 dán lại suốt :)
Em cũng bán hàng phụ kiện nên bác nào cần mấy món này em tư vấn luôn cho nhé :)

hqgame

Năng động
Rung để làm gì, nó rung những khi nào? Nghe nhạc rung, chơi game rung hay thế nào, mình chưa rõ nó hiệu quả ở điểm nào mà thi nhau trang bị.

hieutu007

Thành viên
Hàng này bị rớt ốp tai, em bán cũng nhiều và khách than cũng nhiều :) dùng 502 dán lại suốt :)
Em cũng bán hàng phụ kiện nên bác nào cần mấy món này em tư vấn luôn cho nhé :)

Uhm, Gs200 chỉ mỗi cái ôp tai là mau rớt và bong lớp ngoài. Anh có bán ốp tai thì inbox giá cho mình. Số lượng : 10 cái ốp tai. Gửi đi tỉnh Quảng Nam nhé. Cám ơn.

mai huy

Năng động
rung chả có làm quái gì cả cho phí tiền

Trần Đăng Khoa

Năng động
Không nên, bởi người ta ra quán net là để chơi game là chính, mà chơi game thì có rung cũng ko để làm gì.
Nên dùng tai Xperia V6, tai này giá hơn 200k thôi, bắn CF rất sướng vì nó nghe được bước chân từ nhiều hướng, tầm 1 năm thay ốp silicon 1 lần, nếu thích tai nhẹ và nghe nhạc ngon hơn thì Super Lightning giá ~250k cũng ngon.

hqgame

Năng động
lấy dtdd cột vô lỗ tai . bấm số vào nó rung cho biết !
Rung thế thì phân cmn tâm chứ vui vẻ gì, tai rung mà ngon thì mấy tụi tai nghe cao cấp hơn nó chả làm từ lâu, mà có con nào rung trong đám tai nghe chuyên game cao cấp đâu. CHỉ dc cái vẻ hào nhoáng với lòe dc chứu tác dụng thực tế liệu dc bao nhiêu.

Top Bottom