Có gì mới?

Thăm dò có cách nào làm giảm khói thuốc phòng net

khanetco

Năng động
mình và một số khách không thích hút thuốc (dị ứng) hút thuốc thụ động mệt quá viêm họng liên tục, đã kinh doanh phải chịu không lẽ bỏ nghề, tiệm mình mà cấm hút thuốc chắc mất 70% khách, đau đầu quá, phòng thì vẫn thông thoáng mà vẫn cảm giác mùi khói thuốc, mình nghĩ hoài không tìm cách nào tốt vẹn cả đôi đường, anh em nào có cách nào hay hoặc có thiết bị gì khắc phục thì cho ý kiến xin chân thành cảm ơn

mình và một số khách không thích hút thuốc (dị ứng) hút thuốc thụ động mệt quá viêm họng liên tục, đã kinh doanh phải chịu không lẽ bỏ nghề, tiệm mình mà cấm hút thuốc chắc mất 70% khách, đau đầu quá, phòng thì vẫn thông thoáng mà vẫn cảm giác mùi khói thuốc, mình nghĩ hoài không tìm cách nào tốt vẹn cả đôi đường, anh em nào có cách nào hay hoặc có thiết bị gì khắc phục thì cho ý kiến xin chân thành cảm ơn
mua 1 cái quạt công nghiệp đặt vị trí thổi ra cửa.
khách hút thuốc kiu nó ngồi phía ngoài
khách không hút ngồi phía trong
:D

khanetco

Năng động
mình ngồi máy tính tiền, dĩ nhiên trực net phải làm dịch vụ đi lấy tiền nạp hội viên, chứ ngồi 1 chỗ thì dễ rồi, đi vòng vòng thì cảm nhận mùi thuốc kinh khủng,đi lấy tiền hoặc dọn dẹp phải nín thở tí, khổ lắm bác ơi, kiểu này phải thuê người, chỉ có mình coi thì mới hiệu quả, người làm sợ mất khách

kynguyen

Năng động
mình ngồi máy tính tiền, dĩ nhiên trực net phải làm dịch vụ đi lấy tiền nạp hội viên, chứ ngồi 1 chỗ thì dễ rồi, đi vòng vòng thì cảm nhận mùi thuốc kinh khủng,đi lấy tiền hoặc dọn dẹp phải nín thở tí, khổ lắm bác ơi, kiểu này phải thuê người, chỉ có mình coi thì mới hiệu quả, người làm sợ mất khách
đốt đèn tinh dầu ^^ hoac xài xịt phòng htui ^^

tiệm mình chia làm 2 phòng
1 hút thuốc quạt trần vs quạt treo tường
1 ko hút thuốc máy lạnh
mình ngồi trước cửa coi xe vs tính tiền
tối đi tắm ngửi cái áo nghe toàn mùi thuốc lá ko.
mình ko hút thuốc :D

ntg87

Điều hành chính
mua máy làm mát xài là hết khói ngay nhé, em cung cấp máy làm mát chuyên cho net, chi tiết zalo 0945551519 xem chém gió. ^^

nguyenngocha

Thành viên
Có đứa sn 94 là chủ nét cho khách chơi đêm mà quán lúc nào cũng đống kín mít phòng lại nhỏ nữa nó làm 2 năm giờ bị hen xuyễn luôn.

Top Bottom