Có gì mới?

Hỏi Có bác nào gặp trường hợp như nhà em không a.

Quán nhà em cứ tầm 20h tới 22h đêm là mạng của liên minh huyền thoại với fb nó cứ bị lag, không vào được. Còn các game khác chơi vẫn bình thường. Không biết trên diễn đàn có quán bác nào bị giống như nhà em không ạ. Bác nào biết cách khắc phục thì chỉ em với . Gọi lên tổng đài thì họ vẫn báo bình thường.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Mấy cọng bún (cáp quang) của VN liên tục đứt, giờ đang đứt, Mạng hơi yếu là mệt. Như bây giờ, face đơ đơ, đang phải proxy Sing để chạy đây. Thêm nữa, như bạn nói thì dùng Gpon rồi, dính đòn cái chắc.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Mấy cọng bún (cáp quang) của VN liên tục đứt, giờ đang đứt, Mạng hơi yếu là mệt. Như bây giờ, face đơ đơ, đang phải proxy Sing để chạy đây. Thêm nữa, như bạn nói thì dùng Gpon rồi, dính đòn cái chắc.
May mà e ko chuyển sang gpon :D

Chán lắm bác ak. Giờ đang dùng VNPT. Ngày thì chạy mọi thứ vẫn ok cả. Cứ tầm 8h nó đông khách cái là vào không được, mà giờ lắp thêm đường chuyền thì lắp mạng nào ok bác cho em xin góp ý với.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
Chán lắm bác ak. Giờ đang dùng VNPT. Ngày thì chạy mọi thứ vẫn ok cả. Cứ tầm 8h nó đông khách cái là vào không được, mà giờ lắp thêm đường chuyền thì lắp mạng nào ok bác cho em xin góp ý với.
lắp them 1 line vittel. khi nào vnpt bị thì kêu khách dung mạng đó.

Top Bottom