Có gì mới?

Hỏi Có Bác nào dùng CSM fix giúp em lỗi này với!

dinhvankiem

Thành viên
CSM (Không VIP )kích hoạt file trên máy trạm như hình làm lag máy trạm

Untitled.jpg Untitled.jpg

gaubong1012

Thành viên
chuyển sang gcafe đi suốt ngày bị csm nó hành , giờ ko vip nó khóa update thì còn lý do gì để ở lại với csm nữa

itshares

Thành viên
Nếu các bác chịu khó đọc kỹ bài của anh Trí, quay trở về bản cũ mà anh em chia sẽ, riêng em là về hẵn bản 5.2 luôn, bản này nó khai sơ và chưa khóa vài món trong CSDL, các bác có thể tùy biến tool mà làm lợi cho mình như làm khuyến mãi các thứ, sinh nhật các kiểu, quảng cáo các món, tùm lum tùm la trên CSDL của nó. Em thì đang nghiên cứu viết hẵn 1 trang web để làm lợi cho mình các kiểu như trên.

Unreal LD

Thành viên
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Có cách nào để vẫn có thể sử dụng CSMClick để đẩy game không bạn... Vì net mình vẫn sử dụng HDD, mở băng đóng băng hoài cũng cực...

Van Thuong

Năng động
***Hidden content cannot be quoted.***
Có cách nào để vẫn có thể sử dụng CSMClick để đẩy game không bạn... Vì net mình vẫn sử dụng HDD, mở băng đóng băng hoài cũng cực...
Trời ạ 2018 bác vẫn xài ổ cứng! Nếu ít máy thì dùng server vs tính tiền chung khỏe biết bao.

itshares

Thành viên
***Hidden content cannot be quoted.***
điều này chứng tỏ net của bác đúng chất là net cỏ luôn. phiên bản cũ vẫn hỗ trợ đẩy game bình thường, chỉ có điều ko cập nhật game tự động được thôi.

Unreal LD

Thành viên
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Mình chỉ cần đẩy game được là quá tuyệt rồi bạn, đỡ phải đóng, mở băng :v.

Unreal LD

Thành viên
Mình search google mãi không thấy link bản 5.2. Buồn nhẹ...

tuanvu01

Thành viên
Nếu các bác chịu khó đọc kỹ bài của anh Trí, quay trở về bản cũ mà anh em chia sẽ, riêng em là về hẵn bản 5.2 luôn, bản này nó khai sơ và chưa khóa vài món trong CSDL, các bác có thể tùy biến tool mà làm lợi cho mình như làm khuyến mãi các thứ, sinh nhật các kiểu, quảng cáo các món, tùm lum tùm la trên CSDL của nó. Em thì đang nghiên cứu viết hẵn 1 trang web để làm lợi cho mình các kiểu như trên.
Bác dùng bản 5.2 có thỉnh thoảng bị lỗi đăng nhập trên win10 ko?
:lik Hỏi - CSM Clients thường xuyên báo lỗi sau khi đăng nhập

Có sửa bởi điều hành viên:

geniusvlg

Thành viên
Kinh tế không cho phép bạn ơi, ai mà không muốn công việc dễ dàng hơn...
ủa, nếu bác. ài bootrom thì không phải là tiết kiệm được khối tiền mua HDD rồi sao. Mà em thắc mắc là tụi nhỏ nó toàn nhấn nút để reset, mấy cái HDD chịu nổi à?

nghiemphuc1234

Thành viên
kinh tế không cho phép thì bác lấy một máy client lam server game, bác sẽ thích ngay ấy mà=)), đùa thôi chứ tùy ý bác=))

Van Thuong

Năng động
kinh tế không cho phép thì bác lấy một máy client lam server game, bác sẽ thích ngay ấy mà=)), đùa thôi chứ tùy ý bác=))
Chắc bác ấy chưa ngâm cứu gì nên em cũng không muốn nói thêm. Phòng máy 2 3 chục cilent thì dùng server cấu hình như cilent cho tiện, khi có trục trặc thì gỡ ổ cứng gắn vào cilent lại chiến tiếp thôi. Nói túm lại lấy 1 máy làm server, bán hết ổ cứng đủ mua cái ssd vs ổ game, phòng máy nhỏ thi dùng tính tiền chung với server cho tiết kiệm, update game thì up trên server. Có phải khỏe hơn mấy lần không?

Unreal LD

Thành viên
Mình cũng muốn khỏe lắm chứ, nếu kinh tế ổn định mình đã nghĩ đến chuyện mua máy server rồi...

Top Bottom