Có gì mới?

Hỏi có anh em nào dùng Bàn phím Led 7 màu Flying color K8 - fk8.

phonet

Thành viên
Như trên có anh em nào dùng làm nét không cho chút đánh giá.

phonet

Thành viên
trời, thanh. vậy phím led giá khoản 200k, chắc ko làm dc net.

phonet

Thành viên
Mình thấy con warship gk 3000 ngon nè, ko bít có bay chữ ko nữa?

thethuongkg

Thành viên
xài thữ Lightning pr-1368 với Coolerplus x6s đi bác đang xài thấy cũng ổn

anhtuanqb

Thành viên
đang xài linging r 1368, 6 tháng ngon, nhưng led bọn nó chơi bọn nó tắt hết, chả thấy ai quan tâm led cả, phím mềm là được

nguyenngocha

Thành viên
Tránh mấy con này càng xa càng tốt, mua về dùng 3 tháng mờ hết chữ QWERS

phonet

Thành viên
linging r 1368 con này cũng bay chữ ah bạn.

secrethung

Thành viên
linging r 1368 con này cũng bay chữ ah bạn.
Chữ thì không bay đâu bạn, tôi xài gần cả năm mà chưa bay phím. Nhưng tội cái là hay đi lượm lại mấy cái phím lắp lại nhất là phím mũi tên, tụi nhỏ hay cậy lên, vướn ống tay áo cũng bay ra nữa. Bàn phím khá nặng, nhìn giống phím cơ, chống nước tốt. Nhưng cả ngày rớt phím thôi, có ngày tụi nó cậy ra nhét túi thì vứt cái bàn phím. :))

thethuongkg

Thành viên
Chữ thì không bay đâu bạn, tôi xài gần cả năm mà chưa bay phím. Nhưng tội cái là hay đi lượm lại mấy cái phím lắp lại nhất là phím mũi tên, tụi nhỏ hay cậy lên, vướn ống tay áo cũng bay ra nữa. Bàn phím khá nặng, nhìn giống phím cơ, chống nước tốt. Nhưng cả ngày rớt phím thôi, có ngày tụi nó cậy ra nhét túi thì vứt cái bàn phím. :))
Bác co nhầm không con này tôi lấy muỗn cại ra còn khó bác nói vướng tay áo nghe vô lý vL :)

secrethung

Thành viên
Bác co nhầm không con này tôi lấy muỗn cại ra còn khó bác nói vướng tay áo nghe vô lý vL :)
Có tôi mua trúng hàng lởm chăng, chứ chính tôi thử chơi lmht đứng dậy vướng tay áo nó bay ra thì tôi mới nói chớ, với lại tôi ăn đi nhặt phím bọn nhỏ làm rớt miết, toàn là phím mũi tên trái phải thôi.

Top Bottom