Có gì mới?

Chia sẻ Chơi PUBG Mobile 60 FPS + Thêm & Xóa Game Trên Giả Lập Tencent Gaming Buddy

vodanhpro

Năng động
Em cũng không cần nói nhiều coi video sẽ rõ :P
P/S : Theo kinh nghiệm của em thì trình giả lập này chỉ tốt đối với game PUBG chứ game khác thì 1 số lỗi sau đây :
1. Không hỗ trợ game tiếng việt ( do trình giả lập này nó chỉ có tiếng anh + trung ) ... Đã thử cài MoreLocale 2 set tiếng việt nhưng cũng không ăn thua
2. Chơi game khác là phải tự cài phím để chơi
3. Cái quan trọng nhất là cái giả lập củ chuối này nó khóa FPS 30 lên chơi game cảm giác hình ảnh không mượt mà cho lắm
==> Để chơi PUBG thì xài chính chủ Tencent Gaming Buddy còn để chơi game khác thì sào Nox v6 cho lành ^^!

haolee

Thành viên
Không xem được video bác ơi, nhưng cũng đồng ý với ý kiến của bác.

Net Tí Cuội

Thành viên
tiêu đề dễ gây nhầm lẫn. tưởng bác có cách fix nên chia sẻ ai dè ==> Để chơi PUBG thì xài chính chủ Tencent Gaming Buddy còn để chơi game khác thì sào Nox v6 cho lành ^^!

vodanhpro

Năng động
Quán em mất điện cả ngày giờ mới onl được . Tụi youtube cũng khiếp thật ! quay clip mở cái bài nhạc cũ xì nghe cho đỡ buồn mà nó cũng xóa kêu vi phạm bản quyền ~~
Em vừa up lại rồi mà ngặt cái 4rum không cho sửa bài cũng khá bất tiện nhỉ ? @ Bác admin lên cho chức năng sửa bài viết đi ^^
tiêu đề dễ gây nhầm lẫn. tưởng bác có cách fix nên chia sẻ ai dè ==> Để chơi PUBG thì xài chính chủ Tencent Gaming Buddy còn để chơi game khác thì sào Nox v6 cho lành ^^!
Em có ghi rõ là chơi PUBG Mobile 60 Fps mà chứ có kêu tất cả các game đều 60 Fps đâu bác ^^!
Còn em củng đang nghiên cứu nhưng hy vọng là bản final ( Hiện tại vẫn đang là bản Beta ) tới sẽ hỗ trỡ đa ngôn ngữ + mở khóa FPS thì chắc chắn sẽ ăn đứt hết bọn Nox + BlueStacks hê hê

Top Bottom