Có gì mới?

Chia sẽ kinh nghiệm sử dụng bootrom gcafe crack để bên VNG trả tiền cho mình...

skynet

Thành viên
Mình chia sẻ kinh nghiệm này ai không tin thì đừng đọc nhé.
Ai tin thi nghien cuu tiếp nha.
So sánh giữa VNG và Gcafe (theo quan điểm cá nhân nhé ai không đồng tình vui lòng bỏ qua)
1. Lâu nay chủ phòng máy xài Gcafe phải tốn tiền hàng tháng đúng không? Còn xài CSM thì được tiền hàng tháng, vd quán mình mỗi tháng tầm 500k.
2. Quán bạn xài gcafe thì sẽ không có code games của vinagames? => thiệt hại cho phòng máy??
3. Phần mềm tính tiền gcafe ít tính năng, không có ưu việt như CSM.
4. Hổ trợ phòng máy CSM tốt hơn gcafe. Gọi KTV là nó chạy liền, ai gọi mà ktv ko đến vui lòng gọi số này: 0905357858 - nhớ tên rõ ktv VNG trước khi gọi và phản ánh nhé.
5. Bootrom của VNG và Gcafe thì mình không dám bàn (coi cái này mình mù)
6. VNG có hệ thống esale bán hàng tuyệt vời.
.....
Vậy chủ phòng máy làm sao sử dụng được ưu việt của 2 nhà cung cấp trên??
Theo mình các bạn sử dụng thế này để được quyền lợi cả 2:
1. Sử dụng phần mềm tính tiền VNG, update games tự động của VNG => cái này miễn phí,
2. Hàng tháng được VNG trả tiền thông qua phòng máy thân thiện và Esales cho chủ phòng máy.
3. Phòng máy lấy tiền đó mua key gce 4k/máy để được x2 liên minh, vip Fifa3.... vẫn còn dư tiền uống cafe (các bạn tự tính phần chênh lệch nhé)
4. Ai xài bootrom thì cài đặt dưới dạng ổ cứng để có nhiều điểm vpoint hơn, nhận tiền từ csm nhiều hơn
5. Phần mềm bootrom thì sử dụng cái nào cũng được. CSM, hay gcafe như nhau, cả 2 điều làm thành phòng máy xài diskprotection được hết.
........
Bữa sau viết tiếp nếu mọi người hưởng ứng
=> Bạn thấy hàng tháng dư tiền ra chưa? có tiền cafe rồi đấy.

huuhien7889

Thành viên
bạn cho mình hỏi mua key gca chính hãng à?mua key về tự cài được ko?

net_thu

Thành viên
được bạn à !!! dùng gacfe chi cho mệt nó quản lý hết mọi thứ của mình mệt, còn csm thì khỏi bàn nhá ,tuyệt trên cả tuyệt vời !!!!alo là có mặt

Top Bottom