Có gì mới?

Chia sẻ image Win7 x64 CSMBoot

Gia Hân

Thành viên
Hôm nay mình chia sẽ mọi người image Win7 x64 Ultimate. Bản này mình tự làm từ bộ gốc của Microsoft. Đã tắt khá nhiều dịch vụ của Microsoft. Bên trong còn có CSMBill. Mình chia sẽ file orig để mợi người về tự làm lại cho phòng mình. Mọi gạch đá đặt tại đây (Mong rằng nhẹ nhàng để lấy khí thế lần sau). Bản này đã test với main Giga-H110 và giga H61-DS2.

Danh sách LAN có sẵn:

Service win:

Link down: Image-Bootrom - Google Drive
Bác nào có acc Fshare thì upload và chỉnh sửa link dùm (Mình không có acc Fshare).
Bản này mình dùng được gần 4 tháng chạy ở nhà nhìn chung là ổn với những máy mình làm.

Attachments

• Info Image.jpg
    Info Image.jpg
    112,4 KB · Đã xem: 456
  • Danh sach LAN co san.jpg
    Danh sach LAN co san.jpg
    200,9 KB · Đã xem: 468
  • Service con lai.jpg
    Service con lai.jpg
    200,7 KB · Đã xem: 462
  • hoan tat may.jpg
    hoan tat may.jpg
    261,2 KB · Đã xem: 496
Chỉnh sửa cuối:

mrtrien

Năng động
Hôm nay mình chia sẽ mọi người image Win7 x64 Ultimate. Bản này mình tự làm từ bộ gốc của Microsoft. Đã tắt khá nhiều dịch vụ của Microsoft. Bên trong còn có CSMBill. Mình chia sẽ file orig để mợi người về tự làm lại cho phòng mình. Mọi gạch đá đặt tại đây (Mong rằng nhẹ nhàng để lấy khí thế lần sau). Bản này đã test với main Giga-H110.

Danh sách LAN có sẵn:

Service win:

Link down: Image-Bootrom - Google Drive
Bác nào có acc Fshare thì upload và chỉnh sửa link dùm (Mình không có acc Fshare).
Bản này mình dùng được gần 4 tháng chạy ở nhà nhìn chung là ổn với những máy mình làm.
Bác hướng dẫn em làm menu games được không em đang tính tự quay tay như bác nghe nói thằng csm sắp chặn update rồi

Gia Hân

Thành viên
Lần 2 bị gọi điện hỏi tài khoản đăng nhập nên mình Update luôn: CSM - 123123

Top Bottom