Có gì mới?

Chia sẻ Chia sẻ chương trình KM tuần này ở quán em ^^!

325netkg

Thành viên
Cứ mỗi đầu tuần là e lại cập nhật chương trình KM tại quán lên ảnh nền của máy trạm..

Giải thích CT khuyến mãi

+ Thứ 2,3,4 vì bọn học sinh đi học, nên lượng khách vắng, để đảm bảo cho doanh thu các ngày đầu tuần, nên chúng nó sẽ ghé ngang nạp tiền uống Rồng đỏ, rồi giờ thì để sang các ngày khác chơi..
Giá vốn Rồng đỏ là 2.300đ, thay vì khuyến mãi giờ, sẽ chiếm mất lượng máy cho khách khác chơi, giá giờ cũng 4k 1 tiếng.. Nên KM rồng đỏ sẽ hấp dẫn hơn, và nhẹ vốn hơn

+ Xung quanh các quán gần đây, không có game Dota2, và lượng khách chơi Dota2 khá ích, nên e muốn đẩy mạnh lượng khách chơi game này.. Làm yếu tố độc quyền tại khu vực.
-------
Quán bác nào đang vắng khách, thì có thể chạy thử chương trình KM của em.. Dựa trên đó mà tùy chỉnh lại sao cho lý với địa phương mình..

Đôi điều muốn chia sẻ cùng anh em.. Ae không thích cũng đừng nói lời cay đắng tội em nó ^^!

Lâm Hùng

Thành viên mới
Cái chữ đỏ mà có viền trắng bạn làm thế nào vậy bạn.
Rồng đỏ uống cũng giống Sting. Cơ mà nếu bán thì bạn bán bao nhiêu 1 chai bạn.

tienle283

Năng động
Cái chữ đỏ đấy thì mở photoshop lên. Ghi vài chữ -> click phải vào layer -> blendding option -> tuỳ chỉnh ưng ý thì thôi :D :D

325netkg

Thành viên

Rồng đỏ bên mình bán loại này

Nhưng mình ko bán hũ, vì hũ nó ít, nhìn nó không hấp dẫn.. E toàn bán ca, 1 ca là 5k.. Ca thì mình có nước đá, đổ hủ đó vào vừa đầy ca luôn. Còn Sting mắc quá, tụi nó ko uống

phudienthoaivl

Thành viên
Phòng máy của minh thì 3000/h máy thường và 4000/h máy lạnh. Em khuyến mãi cho hội viên như sau : Hội viên nạp 30k tặng 1 chai cam hoặc coacola, mirida, pepsi . Hội viên nạp 50k em tặng 1 chai sting . nạp 10k + 1k, nạp 15k +2k , nạp 20k + 3k ................( Khách hàng không đổi quà thành tiền)

Trong10492

Thành viên
Phòng máy của minh thì 3000/h máy thường và 4000/h máy lạnh. Em khuyến mãi cho hội viên như sau : Hội viên nạp 30k tặng 1 chai cam hoặc coacola, mirida, pepsi . Hội viên nạp 50k em tặng 1 chai sting . nạp 10k + 1k, nạp 15k +2k , nạp 20k + 3k ................( Khách hàng không đổi quà thành tiền)
hội viên thì sao bác ơi nhà e có điều hòa hội viên lấy 2k5 vãng lai 3k có đắt không bác

phamthitham

Thành viên
Cảm ơn bạn nhé, quán mình dạo này vắng quá.
Vắng thì đổi nghề, Hôm kia đi gọi thợ xây, hôm qua họ kiêng, hôm nay rằm, họ ko làm, ngày mai họ tới làm.
- Chiều mình đi hạ gói cước internet xuống gói cá nhân dưới 200k, dàn net trong tình trạng chuẩn bị tháo dỡ, tính từng ngày. Vì vắng quá, lác đáng gần 200k/1 ngày/32 máy. Nghỉ cho khỏe.
- Lần đầu tiên từ khi mở net, gia đình mình tối qua dám rút dây mạng sever br, làm cho dàn net đơ cứng luôn, lấy lý do đó, cho nghỉ, để đóng cửa đi trung thu, chỉ đông thực sự những ngày này thôi
- làm ko hợp nữa thì đổi nghề, thấy nhẹ cả người, đã có lúc mình nghĩ, ko bao giờ đổi nghề, vì đổi thì ko biết làm nghề gì khác
- giờ nghề của mình là: Bán lkmt; điện thoại; điện gia dụng; điện lạnh - vốn cũng chỉ dám đầu tư khoảng 400 tr, nhưng hàng ko sợ cũ, hỏng, mất giá như máy tính.

Trong10492

Thành viên
Vắng thì đổi nghề, Hôm kia đi gọi thợ xây, hôm qua họ kiêng, hôm nay rằm, họ ko làm, ngày mai họ tới làm.
- Chiều mình đi hạ gói cước internet xuống gói cá nhân dưới 200k, dàn net trong tình trạng chuẩn bị tháo dỡ, tính từng ngày. Vì vắng quá, lác đáng gần 200k/1 ngày/32 máy. Nghỉ cho khỏe.
- Lần đầu tiên từ khi mở net, gia đình mình tối qua dám rút dây mạng sever br, làm cho dàn net đơ cứng luôn, lấy lý do đó, cho nghỉ, để đóng cửa đi trung thu, chỉ đông thực sự những ngày này thôi
- làm ko hợp nữa thì đổi nghề, thấy nhẹ cả người, đã có lúc mình nghĩ, ko bao giờ đổi nghề, vì đổi thì ko biết làm nghề gì khác
- giờ nghề của mình là: Bán lkmt; điện thoại; điện gia dụng; điện lạnh - vốn cũng chỉ dám đầu tư khoảng 400 tr, nhưng hàng ko sợ cũ, hỏng, mất giá như máy tính.
quán e mới mở mà được có 200k/1 ngày ( 21 máy ) net giờ chán quá bác à

phudienthoaivl

Thành viên
hội viên thì sao bác ơi nhà e có điều hòa hội viên lấy 2k5 vãng lai 3k có đắt không bác
Giá đó là em áp dụng cho hội viên.Còn khách vãng lai thì em lấy 4k/h máy thường và 5k/h máy lạnh. Cúp điện thì hội viên em lấy 4k/h còn vãng lai 5k/h. Khách dạo này hơi vắng em được 400k/ngày/25 máy.......... Có điều hòa mà lấy 2.5k sao đóng tiền điện nổi bác! hi hi.........

mình mà là khách thì tạo acc dota2 treo đó thi thoảng vào nháy nháy rồi ra chơi cái khác , up đủ 1h là có free rồng đỏ :D

caocuong700

Thành viên
đây là quảng cáo quán mình chả có gì đặc biệt ^^ ,tại mình có 40pc nên mỗi lần tụi nhỏ tới giờ đi học nó xúm lại tính tiền 1 lần gần 20 thằng muốn xĩu với tụi nó giờ đang ép tụi nó tạo hội viên từ từ hihi quán mình 4k/h (ko máy lạnh).
1.Tạo hội viên nạp 20k tặng 2k
2. Nạp tích lũy mỗi lần 5k cũng được ^_^ khi nào đủ 20k > tặng 2k
3. Để tắt thông báo này nhấn vào mũi tên góc trên bên phải màn hình >>

vuongngoc

Thành viên
cho em hỏi là em dùng gcaphe hòa bình thì có thay được cái destop màn hình khuyến mại như của bác không, nếu được thay kiểu gì ah

stingdau

Thành viên
quán e h mấy bạn trẻ gọi rồng đỏ = chì rồi, bán k được nữa

hieutu007

Thành viên
em cũng có chung câu hỏi với Bác :)
Dùng Gcafe Hoà Bình vẫn thay WallPaper Desktop bình thường bạn nhé.
Tuy nhiên, phải gọi báo tổng đài để họ cài thêm phần mềm Desktop cho máy trạm. Sau khi cài xong thì đổi vô tư, muốn đổi gì mình chỉ cần thay file hình Desktop trong thư mục Server.

Top Bottom