Có gì mới?

Chia sẻ Chặn quảng cáo sự kiện nổi bật của csm

MtkSang

Thành viên

Bác chỉ cách làm với

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bác chỉ cách làm với
Do CSM mình khác nên không hiện đường quảng cáo nó, Bạn bật máy trạm, chờ cái quảng cáo đó lên, click chuột phải, chọn Properties sẽ thấy cái link quảng cáo, chụp lại nó gửi lên đây, đồng thời ghi IP máy tính tiền của bạn, mình sẽ hướng dẫn.

Kim Hùng

Điều hành chính
Do CSM mình khác nên không hiện đường quảng cáo nó, Bạn bật máy trạm, chờ cái quảng cáo đó lên, click chuột phải, chọn Properties sẽ thấy cái link quảng cáo, chụp lại nó gửi lên đây, đồng thời ghi IP máy tính tiền của bạn, mình sẽ hướng dẫn.
Chú muốn kiếm Dollar à :D

neski

zero.theworkpc.com
Admin đúng là admin ! chia sẽ anh em skill đó đi anh .
Làm cái này cần rất nhiều yếu tố, nói cơ bản là cần chuyển hướng trang đích quảng cáo của họ. Nếu bác biết localhost, sửa host mọi chuyện sẽ rất đơn giản.
Bác biết mấy cái đó thì like cái làm bài share luôn

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Đây gọi là chiêu tương kế tựu kế: :D
Click chuột phải vô cái đó, view địa chỉ của nó rồi tạo một dòng trong file host.
abc.com csmabc....com
Vậy là cái csm...abc.com sẽ được chuyển hướng sang abc.com :))
"Nhà cháu" đã gợi ý sát lắm rồi, các cụ cố xem mà làm theo, Đây là hình 1 ông nhờ gợi ý mà làm thử

king's[k]

Thành viên
Trên này Toàn Nông dân làm net ko ad nói thế sao hiểu nỗi :(

NetCaMau

Thành viên
Em thì chặn hặn bà nó cái dmmod.exe bằng cách set quyền luôn cho khỏe. Khỏi phải cài thêm một phần mềm nào .
bác nào chỉ mình làm cái này với . Mình dùng cái lệnh này để khóa file mà không được.cacls C:\Windows\SysWOW64\dmmod.exe /G Administrator:R

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom