Có gì mới?

Hỏi Cấu hình này ổn không các bác?

Netsinbad

Thành viên
Các bác cho em xin chút ý kiến về cấu hình này cân được tất cả các game hiện nay không ạ? Khu vực ít cạnh tranh nên không cần maxsting LOL,FF3 nhé.(chỉ cần trung bình là dc rồi ạ)
Main Gigabyte H61 ds2.
Cpu: G2030
VGA GT240 512M/D5/128 bit (TC1G/D5)
Ram Kington 4gb/1333/1cây.
Màn hinh 19in vuông.
Không ráp mới nhé các bác. e tìm hàng thanh lý còn bảo hành ak!

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Với màn hình đó thì cân tốt, cân ngọt luôn;
Cơ mà dù ko cạnh tranh nhưng mở sau mà màn nhỏ coi chừng phế, nên xem xét kỹ.

Netsinbad

Thành viên
Với màn hình đó thì cân tốt, cân ngọt luôn;
Cơ mà dù ko cạnh tranh nhưng mở sau mà màn nhỏ coi chừng phế, nên xem xét kỹ.
Thank bác. e mở cũng dc 1 năm rồi ạ. khu em ở nông thôn mà chỉ vỏn vẹn có 3 phòng máy, 1 phòng xài màn 17in còn 1 phòng mới ra xài H81 màn 22in, còn phòng em 19in vuông đều. tụi nhỏ khu e nó thích màn hình vuông 19in hơn. hi..(ý kiến tụi nhóc)

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Thank bác. e mở cũng dc 1 năm rồi ạ. khu em ở nông thôn mà chỉ vỏn vẹn có 3 phòng máy, 1 phòng xài màn 17in còn 1 phòng mới ra xài H81 màn 22in, còn phòng em 19in vuông đều. tụi nhỏ khu e nó thích màn hình vuông 19in hơn. hi..(ý kiến tụi nhóc)
Chả bù cho nhà mình, lúc ko còn máy chừa ra 3 máy lỗi màn hình đi bảo hành họ cho mượn tạm 3 cái màn 17-19" vuông mà nhất định nó bọn nó ko ngồi, nó ngồi màn lớn quen rồi, nhỏ nó ko chịu, buồn thiệt chớ.

zbiffz

Năng động
chổ mình tụi nhỏ cũng thích màn vuông ^^
wide 22 nó k thèm nó cứ 19 vuông ^^

sunlightx

Thành viên
Các bác cho em xin chút ý kiến về cấu hình này cân được tất cả các game hiện nay không ạ? Khu vực ít cạnh tranh nên không cần maxsting LOL,FF3 nhé.(chỉ cần trung bình là dc rồi ạ)
Main Gigabyte H61 ds2.
Cpu: G2030
VGA GT240 512M/D5/128 bit (TC1G/D5)
Ram Kington 4gb/1333/1cây.
Màn hinh 19in vuông.
Không ráp mới nhé các bác. e tìm hàng thanh lý còn bảo hành ak!
cấu hình đó thì ok rồi bác. Có điều cái màn hình thì nên lắp màn lớn. Kẻo sau lại nâng cấp tốn kém lắm. Giờ chưa có cạnh tranh nên bác thấy không sao. Chứ thấy bác làm ăn được là có quán màn lớn mở lên bác lại phải nâng cấp liền .

Netsinbad

Thành viên
Chả bù cho nhà mình, lúc ko còn máy chừa ra 3 máy lỗi màn hình đi bảo hành họ cho mượn tạm 3 cái màn 17-19" vuông mà nhất định nó bọn nó ko ngồi, nó ngồi màn lớn quen rồi, nhỏ nó ko chịu, buồn thiệt chớ.
Em chả bít sao chứ tụi nhóc ở khu e nó bảo ngồi màn lớn thì tụi nó chơi không dc lâu, tụi nó bảo mỗi con mắt....:D.

Netsinbad

Thành viên
cấu hình đó thì ok rồi bác. Có điều cái màn hình thì nên lắp màn lớn. Kẻo sau lại nâng cấp tốn kém lắm. Giờ chưa có cạnh tranh nên bác thấy không sao. Chứ thấy bác làm ăn được là có quán màn lớn mở lên bác lại phải nâng cấp liền .
Có rồi đấy bác. cách tiệm e vài căn có 1 tiệm mới khai trương dc 2 tháng.(chủ tiệm là thằng em thường chơi ở quán em luôn) Nó xài cấu hình mạnh H81 màn 22in mà khách loe ngoe, tụi nhóc tiệm e nó qua chơi thữ dc vài ngày rồi đâu cũng về đấy thôi. tui nhỏ nó phán câu màn hình lớn chơi xíu nhức cả mắt, chắc không quen hay sao ý, nên em không dám lên màn lớn là thế. Chủ yếu e xin các bác ý kiến để em bổ xung thêm 5 con H61, hiện phòng em dc 20pc cùi mía:D. Main Giga G41, cpu E5200, vga N210, Ram Kington 4gb/2cây.

Top Bottom