Có gì mới?

Hỏi Card điện thoại, game ....

Su zu

Thành viên
Anh chị em cho e hỏi là mình đăng làm dịch vụ bán car đt , game ở đâu hả các bác.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Lần sau nên viết cái tiêu đề cho nó ra hồn nhé! Vừa sai vừa viết tắt.

Su zu

Thành viên
Có ai xài cyberpay k góp ý cho e với. E thấy quán bên nhà xài hệ thống này. Có maý ín ra mã card luôn

maxgenji

Thành viên
mình đang xài cyberpay bán thẻ in được ra luôn - bắn trực tiếp vào tải khoản game vs đt cũng được, mỗi tội nó ghét VNG lên không cho bán thẻ Zing :)))

thanhtrieu1206

Năng động
Bạn có thể dùng cả 2 phần mềm Cyberpay bán thẻ Garena chiết khấu cao hơn, Esale bán thẻ Zing chiết khấu cao hơn

Su zu

Thành viên
Bạn có thể dùng cả 2 phần mềm Cyberpay bán thẻ Garena chiết khấu cao hơn, Esale bán thẻ Zing chiết khấu cao hơn

Cho e hỏi thế card điện thoại thì lấy ở đâu chiết khấu cao hơn hả bác. Mà 2 loại này loại nào cũng có luôn bán card điện thoại chứ hay chỉ card game thôi bác

jonnypham

Thành viên
Muốn dùng Esale thì phải dùng CSM Billing chứ không thôi là không cấp mã Đại Lý để Bác bán đâu, giống như Cyber Pay của Garena vậy thôi

jonnypham

Thành viên
Cho e hỏi thế card điện thoại thì lấy ở đâu chiết khấu cao hơn hả bác. Mà 2 loại này loại nào cũng có luôn bán card điện thoại chứ hay chỉ card game thôi bác
Bác dùng CSM thì sẽ có Esale để bán tất cả loại thẻ Games và điện thoại trên thị trường, ngược lại dùng Gcafé thì có Cyber Pay nhưng chỉ bán thẻ Điện thoại + Garena, không bán được Zing đâu. Tùy theo Bác chọn bên nào có lợi cho mình thôi

maxgenji

Thành viên
bác nào chụp ảnh cho e xem mức chiết khấu esale với, đang dùng cyber mà bọn trẻ cứ hỏi thẻ zing, tính chuyển qua esale :D

thanhtrieu1206

Năng động
Muốn dùng Esale thì phải dùng CSM Billing chứ không thôi là không cấp mã Đại Lý để Bác bán đâu, giống như Cyber Pay của Garena vậy thôi
cyberpay bây giờ không cần mã số gì hết anh ơi, tạp hóa hay cửa hàng điện thoai nó cũng cho bán nữa chỉ cần có máy tính + số điện thoại là được làm đại lý Cyberpay rồi

long tran

Thành viên
mấy ông cyberpay chảnh như quỷ, tôi gọi điện 3 lần rồi lúc nào cũng "xin lỗi vì sự chậm trễ hứa 2 ngày sẽ có người đến hỗ trợ, tặng máy in nhiệt" rồi tới giờ là 1 tháng và 3 cuộc gọi của tôi vẫn chưa thấy hồi âm. làm ăn không uy tính không cần khách hàng hay sao ấy. thà nói không hỗ trợ tận nơi, tôi có thể lên trực tiếp trụ sở luôn mà . chán nãn.

Su zu

Thành viên
Bác dùng CSM thì sẽ có Esale để bán tất cả loại thẻ Games và điện thoại trên thị trường, ngược lại dùng Gcafé thì có Cyber Pay nhưng chỉ bán thẻ Điện thoại + Garena, không bán được Zing đâu. Tùy theo Bác chọn bên nào có lợi cho mình thôi

E tính dùng gcafe của vng thì mình dùng được loại j hả bác. Cyber hay esale ạ

thanhtrieu1206

Năng động
E tính dùng gcafe của vng thì mình dùng được loại j hả bác. Cyber hay esale ạ
bạn có thể xài luôn cả 2. 2 cái đều có chiết khấu như nhau nhưng Cyberpay thì không có thẻ zing và không có chức năng nạp tiền trực tiếp mạng Viettel vơi VN mobile nhưng số lượng thẻ của Cyberpay đa dạng hơn esale. Chiết khấu thẻ zing của Esale cao lắm, chiết khấu thẻ garena cao hơn Esale

thanhtrieu1206

Năng động
mấy ông cyberpay chảnh như quỷ, tôi gọi điện 3 lần rồi lúc nào cũng "xin lỗi vì sự chậm trễ hứa 2 ngày sẽ có người đến hỗ trợ, tặng máy in nhiệt" rồi tới giờ là 1 tháng và 3 cuộc gọi của tôi vẫn chưa thấy hồi âm. làm ăn không uy tính không cần khách hàng hay sao ấy. thà nói không hỗ trợ tận nơi, tôi có thể lên trực tiếp trụ sở luôn mà . chán nãn.
Bạn nói chuẩn luôn, nạp tiền lấy hóa đơn rồi mà 3 4 ngày tiền mới vô

alo2

Năng động
Tôi đã xài qua 3 hãng Esale VNG - 360 VTC - CyberPay Gcafe . Mỗi hãng đều có ưu nhược điểm . Esale VNG thì dc cái bán thẻ Zing nhanh gọn ko lỗi , phần mềm thân thiện dễ xài , chỉ có điều là chưa có app bán card trên di động - 360 VTC đa năng nhất , bán cả card thể game nước ngoài như Steam , Facebook ... , nhược điểm là bán card zing lỗi tùm lum , hay hết card , ăn tiền hoa hồng cắt cổ ( nạp tiền vào tài khoản bán hàng cũng tính phí @@ ) - CyberPay Gcafe bán đầy đủ card nhất thị trường , phần mềm dễ xài nhất , đẹp nhất nhưng lại ko bán card zing , nạp điện thoại trực tiếp chỉ mỗi 2 nhà mạng mobifone và vinaphone nên rất bất tiện . Về mức chiết khấu thì 3 hãng này ngang nhau nên cũng đừng bận tâm , chỉ có điều 360 VTC ăn cả phí nạp tiền bán hàng là thấy tào lao nhất .

Tóm lại là xài Esale VNG ổn nhất , chờ phát triển app bán hàng trên di động nữa là ngon lành .

Nhân Vật Hư Cấu

Thành viên
em
em dùng Gcafe mà vẫn bán thẻ bên Esale mà

Top Bottom