Có gì mới?

Thông báo [Cảnh Giác]Tool Hack + DDos Phòng Net 2020

Minhkweitei

Thành viên
cái này nó tấn công = máy tính cá nhân qua wifi dc ko bác nhỉ

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
thanks you toản đã chia sẻ thông tin. ace cpm nào đang dùng csm thì chặn tên và nội dung file chắc sẽ hạn chế được đó, chặn thêm cả trên i9 nữa cho chắc :D

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
thanks you toản đã chia sẻ thông tin. ace cpm nào đang dùng csm thì chặn tên và nội dung file chắc sẽ hạn chế được đó, chặn thêm cả trên i9 nữa cho chắc :D
A có xài tool ngoài ví dụ tool nhiệt độ có chức năng chặn cũng ok,vì tool chỉ đánh vào phần mềm client tính tiền.xem trên phần mềm tính tiền mất kết nối mà mấy thằng kia vẫn thấy máy trạm hoạt động thì cho nó ăn dép liền khỏi cần hỏi nha anh :D

yuuki1993

Thành viên
k biết sao chặn, chặn theo tên file thì nos đổi tên file thì vẫn chạy được

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Chùa nhà anh kg có ai , có cần chặn kg em ??? {16}{16}{16}

phong vũ

Thành viên
Cảm ơn Bác nhiều lắm, thiệt là khổ cho anh em nét.

inetvien

Thành viên
Địa điểm
Châu Đốc, An Giang, Việt Nam
nói thật là đã làm nghề gì thì cần tư duy vào nó nhiều vào , kiểm soát tốt , không bỏ phế thằng nào muốn làm gì làm ... đối với tôi khách vào chơi games ,hoặc làm bài trên office,chứ lén phén sử dụng các phần mềm lạ hoặc có hành động kì lạ thì tống cổ ra ngoài cho lành,còn máy tính net thì các bác nên tắt các chức năng ko cần thiết liên quan tới games trong gpedit.msc, ví dụ như không cho mở chức năng: run, cmd,tắt icon dưới taskbar(time, netwok, speaker),setting pc,..v.v...

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
nói thật là đã làm nghề gì thì cần tư duy vào nó nhiều vào , kiểm soát tốt , không bỏ phế thằng nào muốn làm gì làm ... đối với tôi khách vào chơi games ,hoặc làm bài trên office,chứ lén phén sử dụng các phần mềm lạ hoặc có hành động kì lạ thì tống cổ ra ngoài cho lành,còn máy tính net thì các bác nên tắt các chức năng ko cần thiết liên quan tới games trong gpedit.msc, ví dụ như không cho mở chức năng: run, cmd,tắt icon dưới taskbar(time, netwok, speaker),setting pc,..v.v...
Thứ nhất: đối với ae nhiều máy và ngăn ra nhiều phòng thì kiểm soát thế nào,đâu phải 2x-3x máy đâu bác,có người thuê nhân viên,nhân viên nó còn lơ là hơn.
Thứ hai: phòng máy nào mà chả chặn những chức năng bác nói trên,các chức năng bác nêu trên tầm thường với nhưng tool hạck bây giờ quá,bác tải tool về test đi bác.

Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
:D chặn mấy cái đó cho khách đỡ nghịch thôi bác. Còn tool hack đâu có nghĩa ký gì. Theo em hiểu là vậy

ViCamXanh

Thành viên
cảm ơn toản đã chia sẻ để ae tìm cách phòng chống nó

Top Bottom