Có gì mới?

Cảnh giác khách hàng trôm linh kiện máy tính trong tiệm net

thanhhaiek

Năng động
Có một sự coi thường không hề nhẹ của đạo chích. quá liều quá nguy hiểm. tên này gan to mật lớn.Thịt nó trương sinh bất tử đấy

pato

Thành viên
kế ra camera cũng chả hiệu quả gì nhỉ

kế ra camera cũng chả hiệu quả gì nhỉ
có bạn à. ít nhiều thì cũng có phim để xem và gặp mặt kẻ trộm đó thì xử lý thôi . Thực ra camera cũng chỉ là để dọa khách hàng thôi? chứ thằng nào ma ranh thì vẫn né được, vậy tốt hơn hết là ae chủ nét phải cảnh giác cao thì mới hạn chế được khách ăn trộm hay trốn máy ko trả tiền !!!

alo2

Năng động
Ko nói về tên trộm , mà sao quán của bác vắng thế , thứ 7 lúc 15h chiều sao vắng hoe thế , mình cũng làm net ở BMT nè , ngay trung tâm , cũng khá ế nhưng thứ 7 CN vẫn đông , giờ mở net nhiều quá , cạnh tranh mệt luôn :(

Chia bùn cùng bác.
Cũng chia sẽ luôn, tiệm mình chạy bootroom làm thùng hộp, 1 ngăn là để dc 3 bộ máy, nên chỉ có 1 khóa, lúc tụi xuống làm thùng hộp thì mình ko có ở nhà, đang đi công tác. Khi ko có ở nhà thì đúng phiền phức làm ko theo ý mình, rất ức chế.
1 ngăn 3 bộ thì các bác cũng bít, 2 bên rất lõng lẽo, tụi nó kéo ra tay ai nhỏ là đưa vào dc, vậy là mình cũng bị bốc hơi 1 thanh 4GB KingMax

Cùng cảnh ngộ, cùng chia bùn vậy :(

Top Bottom