Có gì mới?

Cần tư vấn nâng cấp phòng NET : ))

Ngô Tấn Việt

Thành viên
Dạo này em thấy game LOL hay bị lag khi vừa chơi vừa FB + Youtube ( nó chỉ lag đôi chút ở 1,2 game đầu rồi bình thường ), mà nó lag khách cứ kêu kêu làm khó chịu : ))
Sắp tết nên em cũng muốn nâng cấp để chạy cho mượt mà xíu ( chỗ em chỉ chơi LOL,Fifa,CF chứ chưa chưa chơi PUBG hay mấy game trên Steam )
Cấu hình hiện tại của máy trạm phòng em :
Main : ASUS H81M
CPU : G3460
RAM : Gskill 4G 1600 Bus
VGA : ASUS R7 250 2G/D5
Nguồn : Jetek 350W
Mấy bác tư vấn giúp, có thể em nâng cấp rồi giới thiệu PUBG cho chúng nó chơi luôn !

bacninh4

Năng động
Anh nói rõ cho em với được không ạ ?
image + cấu hình server bootrom bạn ah !
G850 + GT 630 + 4g kington mà dùng như bạn còn êm du huống hồ cấu hình như của bạn .Nhờ 1 người làm net biết KT ấy , chứ đùng nhờ thằng KTV kiêm cả bán linh kiện thì chỉ chết $ thôi bạn ah ! nhân viên của VNG +Gcafe bây giờ toàn kiêm luôn cả bán linh kiện thì phải

Ngô Tấn Việt

Thành viên
image + cấu hình server bootrom bạn ah !
G850 + GT 630 + 4g kington mà dùng như bạn còn êm du huống hồ cấu hình như của bạn .Nhờ 1 người làm net biết KT ấy , chứ đùng nhờ thằng KTV kiêm cả bán linh kiện thì chỉ chết $ thôi bạn ah ! nhân viên của VNG +Gcafe bây giờ toàn kiêm luôn cả bán linh kiện thì phải
Thằng KTV bên GCafe cài giúp em

liêmtrang

Thành viên
Cấu hình máy trạm của e: main giga h81
CPU i3-4150
ram 4g
card rời GT 420
máy chơi thi thoảng vẫn lang. e dự nâng cấp card màn hình nhưng chưa biết chọn loại nào cho phù hợp. Rất mong các bác tư vấn giúp ạ!

nhimnet

Thành viên
Cấu hình máy trạm của e: main giga h81
CPU i3-4150
ram 4g
card rời GT 420
máy chơi thi thoảng vẫn lang. e dự nâng cấp card màn hình nhưng chưa biết chọn loại nào cho phù hợp. Rất mong các bác tư vấn giúp ạ!
quan trọng bác có định đầu tư bao nhiêu để nâng cấp.Nếu lên card thì lên tối thiểu 750TI,bác thêm 4G ram nữa vào thì là ổn!

snoob291

Thành viên
Cấu hình đó chỉ LOL CF FIFA thì ko cần nâng cấp bác, cài lại sv + bootrom đi

Top Bottom