Có gì mới?

Hỏi cần trợ giúp xóa nhật ký sử dụng tiền trong Gcafe+

ht_hoangtrinh

Thành viên
Chào các bác!
tình hình là em chán ngấy cái nghề net rồi " đang thanh lý nhưng chờ gặp được người mua vừa ý giá mình bán cũng khó. trong thời gian chờ thì vẫn phải cày" . làm chẳng được bao nhiêu mà cứ đến hẹn lại lên chúng nó lại vào kiểm tra thịt em mấy củ vì quá giờ qui định 8h-22h
em cũng đã dùng tool xóa nhật ký sử dụng của bên gcafe cấp nhưng nó chỉ xóa được cái nhật ký bình thường còn nhật ký sử dụng tiền thì không xóa được
hôm trước chúng nó vào moi cái nhật ký sử dụng tiền em hết đường chạy hình đây ạ
upload_2017-5-16_21-51-15.png em thì không biết gì nhiều lên nhờ các bác xem có cái nào xóa được cái nhật ký sử dụng tiền cho em xin với ạh
thank các bác

Địa điểm
Bình dương
Chào các bác!
tình hình là em chán ngấy cái nghề net rồi " đang thanh lý nhưng chờ gặp được người mua vừa ý giá mình bán cũng khó. trong thời gian chờ thì vẫn phải cày" . làm chẳng được bao nhiêu mà cứ đến hẹn lại lên chúng nó lại vào kiểm tra thịt em mấy củ vì quá giờ qui định 8h-22h
em cũng đã dùng tool xóa nhật ký sử dụng của bên gcafe cấp nhưng nó chỉ xóa được cái nhật ký bình thường còn nhật ký sử dụng tiền thì không xóa được
hôm trước chúng nó vào moi cái nhật ký sử dụng tiền em hết đường chạy hình đây ạ
Xem file đính kèm: 8294 em thì không biết gì nhiều lên nhờ các bác xem có cái nào xóa được cái nhật ký sử dụng tiền cho em xin với ạh
thank các bác
Đúng củ hành to :))

Địa điểm
Bình dương
Đợi xíu em download source về edit lại cho bác @@

Địa điểm
Bình dương
Mà em quên mất. Bác có xài csmweb của bác netloctien không ?

icafe

Thành viên
Có cách nào xóa được lịch sử sử dụng tiền chưa ạ.

Địa điểm
Bình dương
em dùng Gcafe hào bình lên không biết cái đó . ma không biết bên cms có xóa được cái lịch sử đấy không nữa
@@. Bên Csm em xóa được chứ bên gcafe' chưa xài nên chưa biết cấu trúc data nó như nào

Top Bottom