Có gì mới?

Hỏi Cài đặt Fortnite Battle Royale

neski

zero.theworkpc.com
có 1 hiện tượng không biết ai bị như em không :) là sp cài game xong thì bật máy trạm rất là lâu lên
Cái này liên quan cache... Không buồn giải thích, nói luôn cách khắc phục nak: Reset server cho nó reset lại cache!
Được hay không cũng hồi âm cái cho nhau biết kết quả nhé :D

có 1 hiện tượng không biết ai bị như em không :) là sp cài game xong thì bật máy trạm rất là lâu lên
bạn đã gộp anhe chưa ? nếu chưa thì về ảnh lúc trước đi, rồi cài lại game xem bị nữa ko

netgiabao

Thành viên
:D đã fix được rồi ạ về bộ anh trước làm lại từ đầu giờ oke rồi

nguyễn nhật

Thành viên
bác nào cài được rồi xin ultra hay teamview giúp em với ah, khách hỏi nhiều mà gà mờ quá không biết làm T_T

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
dạ phòng em dùng CSM , em không biết vào server ah, cái đó mình gọi hỏi mấy anh kĩ thuật cài phòng cho mình phải không ah?
Nhà mình mà cứ để người ta giữ chìa khóa.Thế mỗi khi muốn vào nhà thì phải alo họ à :(

mrtrien

Năng động
em cũng chỉ mới cài được máy tính tiền thôi ạ ! up game lên máy server vào client chưa biết vào cái nào nghe nói là không được ạ!

nguyễn nhật

Thành viên
chân thành cám ơn Neski với anh Gamevinhtru đã nhiệt tình làm dùm lun cho em ^^ cám ơn rất rất nhìu hun mỗi ngừ 1 cái moa moa

ans0thu01

Thành viên
Mình cũng tài về server cài game trên server sau đó mở super ở máy trạm copy game về nhưng ko chơi được. Ai làm ơn giúp mình với , chẳng hiểu sao copy đủ kiểu rồi nhưng vào chơi nó vẫn bắt cài đặt lại :((
đang hóng. em cũng bị y như bác tải trên sever cài đặt xong xuống máy trạm bắt tải lại. e gà mờ ko biết mấy bác ai rảnh giúp e với. phòng net e sử dụng csm

tdsalanganes

Thành viên mới
Mình cài khi chưa super thì được,khi super thì bị lỗi này,xin ae chỉ giáo vớiUntitled.png

Top Bottom