Có gì mới?

Chia sẻ Cách login CSM billing khi bị yêu cầu nâng cấp

vvha1987

Thành viên
fix host mà nó vẫn đòi lên 5.6.5 nhỉ
fix k dc thì lên luôn di bác hoặc chuyển phần mền tính tiền khác
e chỉ thích phần mền csm cài có tool tự động xóa nhật kí web ... nhưng lên 5.6.5 không dùng được csm3x cảm thấy chán phần tinh tiền , quảng cáo nhiều , với lại lag kinh khủng mới lên rồi mở 30s sau mới hiện , tiệm đang ế gặp tình trạng này chán vãi .... game đã hút máu rồi .. còn hút máu chủ nét nửa ... tình tiệm ế k biết duy trì nổi k (điện +mạng +thuế = tiền đau mà trả) còn cộng thêm PHONG MAY VIP hoặc GCAFE , chắc e tiêu thiệt quá .. thanh lý đi Bình Dương làm công nhân quá :((:((:((:(( ..nghèo mất cái eo

tuan679

Thành viên
5.5.1 không đăng ký được. ai có fix không?

tuan679

Thành viên
Bỏ rồi biết dùng cái nào, pancafe và handycafe thì không lưu được nhật ký web với xóa giờ. pro biết phần mềm khác chỉ cho mình với, thanks

MNKJP

Thành viên
Dùng CSM có quá nhiều cái phức tạp và rắc rối , VIP thì tự nhiên mất tiền không đâu vào đâu . Không dùng thì CA kiểm tra đỡ kiểu gì , lịch sử lưu trữ không đủ 30 ngày đã có thể bị lập biên bản thu máy ,

bacninh4

Năng động
Bỏ rồi biết dùng cái nào, pancafe và handycafe thì không lưu được nhật ký web với xóa giờ. pro biết phần mềm khác chỉ cho mình với, thanks
Handycafe thì lưu web và lịch sử web + chặn web đen cực mạnh = cái
HandyCafe Firewall. Nó đi kèm PMTT chứ nó ko tich hợp giống CSM - phải cài thêm . Cũng rât nhẹ
Download - Free Internet Cafe Software, WiFi Hotspot Software, Cyber Cafe & Gaming Center Software including Firewall

tuan679

Thành viên

bacninh4

Năng động
Thanks, Bạn dùng gì để sửa data vậy? nhạt ký web và giờ chơi có thể chỉ mình không?
ko cần đến nó nên ko tìm hiểu :D . Bạn cài vào và tự tìm hiểu đi. Ah thế này - vì no ko tích hợp vào phần TT nên rất dễ : Lúc nào ngoài giờ ( qua 10h đêm ) thì bạn tắt phần server handy firewall đi thế là no ko lưu ji cả . Khi VHTT kiểm tra thì chỉ cho nó xem cái đó , và bảo nó là cái đó chặn web và giò chơi - ko cho nó xem PMTT . thế là ok

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa

Trực tiếp máy con nhé !

vậy mình tắt máy chủ nó vẫn biết bác nhỉ
Mấy phiên bản sau không vọc nên chả rõ, theo mình nghĩ vẫn là máy tính tiền, vì code server xem nó đảm chức năng gửi/nhận/thu thập.
Tiếp nữa là suy đoán, sẽ thu thập ở máy chủ nhanh gọn hơn là ở máy trạm.

nvietdung

Thành viên
Mấy phiên bản sau không vọc nên chả rõ, theo mình nghĩ vẫn là máy tính tiền, vì code server xem nó đảm chức năng gửi/nhận/thu thập.
Tiếp nữa là suy đoán, sẽ thu thập ở máy chủ nhanh gọn hơn là ở máy trạm.
chứ e nghĩ nếu lấy từ máy trạm mình tắt máy chủ thì sẽ k có thông tin phòng máy, như vậy cho dù có lấy được cũng chẳng biết là của ai :))

newbiexo

Thành viên

Top Bottom