Có gì mới?

Hỏi các bác tư vấn giúp em, em chuẩn bị mở phòng nét

doluanatc

Thành viên
các bác cho em hỏi bây giờ phòng nét dùng phần mềm boot gì ngon ạh có mất tiền không ạh. Phần mềm quản lý thì dùng phần mềm gì ạh . Em nghe nói có phần mềm gì đó của garena mà mình mất mấy nghìn cho 1 máy 1 tháng thì họ cài cho mình khi up game hay phần mềm là họ tự cài phải không ạ . Thank các bác.

huong

Thành viên
CSM xài ổn định..hổ trợ tương đối tốt ko .ko mất Phí ..

Phù Du Kiếp

Guest
họ cài cho mình hay mình tự phải làm bác? còn vấn đề X2 ip các game garena thì như nào em cũng không hiểu lắm ?
khi liện hệ vs CSM,bạn thích cài CSM Boot hay GCSM thì họ sẽ tư vấn cho bạn,tùy vào cấu hình máy chủ.Còn cái x2 là dịch vụ thứ 3 và không liên quan gì đến CSM.bạn có thể xài của Cái Bang,của Gcafex

huong

Thành viên
họ cài cho mình hay mình tự phải làm bác? còn vấn đề X2 ip các game garena thì như nào em cũng không hiểu lắm ?
Họ sẽ cài fire cho bác còn bác Co cho hay không là 1 chuyện . e nghĩ Người ta đi cài mà ko lấy tiền thì ít các bác cung phải cho đôi trăm đỏ xăng..thì lần sau có gì trục trặc họ còn nhiệt tình.nếu không vào Tình thế như bác cài máy mà ko cho lần sau cũng chán ko m đến

doluanatc

Thành viên
khi liện hệ vs CSM,bạn thích cài CSM Boot hay GCSM thì họ sẽ tư vấn cho bạn,tùy vào cấu hình máy chủ.Còn cái x2 là dịch vụ thứ 3 và không liên quan gì đến CSM.bạn có thể xài của Cái Bang,của Gcafex
tk bác em gà mờ đang tìm hiểu ^^

doluanatc

Thành viên
Họ sẽ cài fire cho bác còn bác Co cho hay không là 1 chuyện . e nghĩ Người ta đi cài mà ko lấy tiền thì ít các bác cung phải cho đôi trăm đỏ xăng..thì lần sau có gì trục trặc họ còn nhiệt tình.nếu không vào Tình thế như bác cài máy mà ko cho lần sau cũng chán ko m đến
có nghĩa là họ cài free cho mình , còn mình bồi dưỡng kỹ thuật bao nhiêu thì tuỳ ok thank bác nhiều . thế còn cái phần mền tính tiền thì thế nào bác ?

huong

Thành viên
có nghĩa là họ cài free cho mình , còn mình bồi dưỡng kỹ thuật bao nhiêu thì tuỳ ok thank bác nhiều . thế còn cái phần mền tính tiền thì thế nào bác ?
đã nói là cài là nó có cả..Quan trọng là bồi dưỡng nhân viên cài nó tốt tí lần sau có gì họ nhiệt tình giúp thôi

Top Bottom