Có gì mới?

Hỏi Các bác tư vấn dàn nét mới

trần hoài nam

Thành viên
làm đủ thứ bác ơi mình có bán hàng online nữa. mb 6tr là có lầu ở lại luôn khỏi thuê nhà ỡ kakaka, rồi còn làm đủ thứ nghề hết , chắc cũng tạm ổn . mở ra cho vợ ở nhà coi tiệm bán hàng oline v,v,v

trần hoài nam

Thành viên
@anhvu đợi mình mở ra qua tiệm mình chơi cho đỡ thốn nha. cấu hình mình lên con i3 7100 luôn rồi. qua ủng hộ đi kakaka. 25 máy 1 cấu hình . tha hồ mà ngồi choi cho sướng con mắt đã cái tay. ko sợ lag giựt vì có bác netco1 bảo kê hết vụ đó rồi

anhvu

Năng động
@anhvu đợi mình mở ra qua tiệm mình chơi cho đỡ thốn nha. cấu hình mình lên con i3 7100 luôn rồi. qua ủng hộ đi kakaka. 25 máy 1 cấu hình . tha hồ mà ngồi choi cho sướng con mắt đã cái tay. ko sợ lag giựt vì có bác netco1 bảo kê hết vụ đó rồi
a mở đường ngô quyền luôn hay đường nào. đà lạt thì khỏi lo nạn trôm xe {21}

anhvu

Năng động
à e biết chùa đó sau lưng là đường hai bà trưng gần đó có trường lam sơn cũng ngon đấy. e ở chợ ngô quyền.

internetwin

Thành viên
mới thanh lý nét nghĩ luôn sau 3 năm cài ngày đêm cực như trâu cuối cùng còn được 40 triệu tiền thanh lý máy......ngoài ra mất tất cả tiền đầu tư ban đầu.
nhưng giờ thấy người nhẹ hẳn ra, không còn phải ngửi khói thuốc, con cái không còn nghe tụi chơi game chữi tục nữa.

HienNguyen

Thành viên
mới thanh lý nét nghĩ luôn sau 3 năm cài ngày đêm cực như trâu cuối cùng còn được 40 triệu tiền thanh lý máy......ngoài ra mất tất cả tiền đầu tư ban đầu.
nhưng giờ thấy người nhẹ hẳn ra, không còn phải ngửi khói thuốc, con cái không còn nghe tụi chơi game chữi tục nữa.
Cũng đang gần như bác , y như bị trói chân ko đi đâu dc, sắp có con nửa sợ lâu dài nó bị ảnh hưởng tụi chơi game là hư đời con mình :(

hominhhoa

Thành viên
tui nét cỏ giờ củng ngán lắm rồi giờ đầu tư lai coi như đi tong hết vốn để giành mà chưa chắc lấy lại dc như vài năm trước, khi game mobi. máy nhà mạng rẽ giờ làm 1 net mới cũng gần 500 chai nghe muốn nản nào là tiếp xúc rẻ trâu trẻ bò rồi nợ rồi mấy thằng khách nghĩ mình la ông cố nội nữa ức chế toàn tập nhiều nhiều cái nữa..

hqgame

Năng động
Chơi h61, i5 2500, ram 8gb, vga 750ti hoặc 1050. Combo main chip ram cỡ 2.5tr, vga chơi hàng mới 1050ti 3.5tr = còn lại chơi màn hình cong thẳng 27 thì tùy. Điện thì tốn hơn 1 chút so với đám h110 bây giờ, nhưng vả sml cấu hình đời mới bây giờ (đương nhiên là trong cùng tầm giá)

Top Bottom