Có gì mới?

Hỏi Các bác đã cài Gcafeboot mới chưa.

netchaungoctp

Thành viên
mình xài gcafe bôt chinh hãng đây .lúc mới cài mình cũng tình trạng cắm USB vào là out nhưng tớ alo ktv làm lai gio chay tương đối ổn win 7 32bit

tuyenvpb

Thành viên
mình xài gcafe bôt chinh hãng đây .lúc mới cài mình cũng tình trạng cắm USB vào là out nhưng tớ alo ktv làm lai gio chay tương đối ổn win 7 32bit
Lúc mới cài bác có dính lỗi mất tiền trong tài khoản hội viên ko,mình mới cài được 2 ngày,sáng nay nghe tụi nhỏ la mất tiền tùm lum,muốn điên cái đầu,gọi Ktv thì ko nghe máy,mai gọi mà ko nghe nữa là bỏ wua CSM luôn,chán rồi

huongnet

Thành viên mới
Tình hình là thế này, trước vẫn dùng bản cũ diskless dàn E hoàn toàn ổn định, chạy rất mượt mà :):), nhưng hôm nọ thằng KTV Gcafe nói sắp clear bản này :eek: và dùng GcafeBoot mới, nó bảo Boot nhanh hơn :). Nó cài từ xa cho E các bác ợ, xong thì lỗi tùm lum đủ kiểu :oops::oops: dàn E thì 2 cấu hình: Gigabyte h61, g2030, hd5570 dàn này boot tạm ổn nhưng hay bị màn hình xanh và treo máy o_Oo_O, còn dàn nọ: Asus h61, g620, hd 6570 bên này thì không sao cả nhưng Boot vào rất chậm, chậm gấp đôi bản trước :confused::confused:. E vừa gọi cho nó cài lại bản cũ cho E nhưng nó báo sắp clear Diskless cũ rồi. chán quá các bác ợ :(:(:(.
cài 2 hôm nay rồi chạy ổn chưa thấy gì cả

netchaungoctp

Thành viên
Lúc mới cài bác có dính lỗi mất tiền trong tài khoản hội viên ko,mình mới cài được 2 ngày,sáng nay nghe tụi nhỏ la mất tiền tùm lum,muốn điên cái đầu,gọi Ktv thì ko nghe máy,mai gọi mà ko nghe nữa là bỏ wua CSM luôn,chán rồi
minh thi ko bi tinh trang do'

quannet

Thành viên
Nói chung Gcafe đang bị kiện cáo nên khó hỗ trợ tốt được thì đành chịu thôi các bác =.=

nguyễn minh đạt

Thành viên
mới chuyển qua boot "thái" 1 ngày và bad nặng 1 ổ hdd và bad nhẹ 1 ổ ssd , các bác xem xet kỹ trước khi boot nó phần cứng nó đi tây thiên , ở đây ai cũng hiểu cái màn hình xanh là gi mà, lâu ngày thì hỏi cái phần cứng nào mà chịu nổi hix !

Net Phoenix

Thành viên
mới chuyển qua boot "thái" 1 ngày và bad nặng 1 ổ hdd và bad nhẹ 1 ổ ssd , các bác xem xet kỹ trước khi boot nó phần cứng nó đi tây thiên , ở đây ai cũng hiểu cái màn hình xanh là gi mà, lâu ngày thì hỏi cái phần cứng nào mà chịu nổi hix !
??? ghê vậy bác, ngán quả màn hình xanh

quannet

Thành viên
Xài mấy phần mềm không rõ nguồn gốc mệt lắm mấy bác, cần hỗ trợ gì cũng khó :oops:

mikmiknet

Thành viên
Ủa giờ mấy bác đang xài của thằng nào vậy? Đồng ý vs ông quannet là xài phần mềm của thằng nào rõ nguồn gốc bản quyền này nọ cho chắc, chứ tui thấy Gcafe là ko xong rùi đó :eek:

cute98

Thành viên
ai bị tình trạng lắc và dumb xanh đưa teamview mình hỗ trợ, còn những ai chưa xài mà cứ ăn theo chẳng hay ho gì đâu

mikmiknet

Thành viên
ai bị tình trạng lắc và dumb xanh đưa teamview mình hỗ trợ, còn những ai chưa xài mà cứ ăn theo chẳng hay ho gì đâu
Hỗ trợ như thế nào vậy anh, cần gửi thông tin gì. Chứ em xài Gcafe cứ lag và thỉnh thoảng bị lỗi màn hình xanh hoài chán quá :(

tuyenvpb

Thành viên
mình mới cài GcafeBoot,ko biết do VTC hay do Gcafe mà dạo này vô CF lag lắm,thêm nữa là cắm đầu đọc thẻ vô là máy bị drum xanh liền,bên KTV chổ mình cũng xác nhận đang bị lỗi này (drum xanh),nói là đang chờ IT bên cty fix,vậy bác có fix được ko ? vì chổ mình khách hay tải nhạc vô thẻ nhớ lắm

mikmiknet

Thành viên
Hiện tại thì gọi kỹ thuật viên Gcafe đều kêu tình trạng chung này nọ chưa xuống hỗ trợ, rốt cuộc mấy bạn có fix được lỗi lag và màn hình xanh của Gcafe ko?

quannet

Thành viên
Hiện tại thì gọi kỹ thuật viên Gcafe đều kêu tình trạng chung này nọ chưa xuống hỗ trợ, rốt cuộc mấy bạn có fix được lỗi lag và màn hình xanh của Gcafe ko?
Tình trạng chung của Gcafe đang bị vậy mà do không có bản quyền nên sẽ khó có phần mềm ổn định thì làm sao kỹ thuật viên hỗ trợ cho bạn được, bạn có thể chuyển sang của VNG xài để được hỗ trợ tốt hơn và hạn chế được nhiều lỗi đó

Top Bottom