Có gì mới?

Các bác cho hỏi tư máy tính tiền làm tn vào máy chủ bootroom được vậy

Truongkai

Thành viên
em là gà mơi mở quán nhưng có đam mê vọc vạch. nhưng tư máy tính tiền không biết làm sao để có thể cài được driver cho máy trạm, hoặc đổi hình nền :(

loilamcuachua

Năng động
Bạn xài phần mềm bên nào ? Gcafe hoà bình ttì bạn vào star , từ run bạn gõ mstsc ,enter , gõ địa chỉ ip máy sever , sau đó gõ tiếp administrator , mật khẩu máy chủ là xong , ko có mật khẩu thì chịu

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tiêu đề thì hỏi thao tác trên server, nội dung thì hỏi trên máy trạm, bó tay cụ :)) dùng remote mà điều khiển server bạn. Máy trạm thì phần mềm tính tiền đk được rồi nên không nghĩ là bạn hỏi ý này.

Truongkai

Thành viên
@@ thì e gà mà. có nghĩa là e muốn từ máy tính tiền. vào cái gì đó ấy. là hiện lên désktop có phần mềm quản lý Boot CMS

Truongkai

Thành viên
cảm ơn các bác. e đến đoạn id: administrator
pass thì e cũng hok bít. thường là pass gì các bác ạ
em dung ism pro

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

lbc

Thành viên
@@ thì e gà mà. có nghĩa là e muốn từ máy tính tiền. vào cái gì đó ấy. là hiện lên désktop có phần mềm quản lý Boot CMS

cảm ơn các bác. e đến đoạn id: administrator
pass thì e cũng hok bít. thường là pass gì các bác ạ
em dung ism pro

lúc thì csm lúc thì ism tóm lại là dùng cái gì, csm thì có thể dùng vnc

Truongkai

Thành viên
em đã xin được mật khẩu ism pro. để vào máy chủ. nhưng không biết sử dụng ism pro manager như thế nào để em có thể phá băng. và cấu hình các máy trạm theo ý mình.
ví dụ. thêm game, word trên máy trạm. các bác giúp em với ạ...

jonnypham

Thành viên
em đã xin được mật khẩu ism pro. để vào máy chủ. nhưng không biết sử dụng ism pro manager như thế nào để em có thể phá băng. và cấu hình các máy trạm theo ý mình.
ví dụ. thêm game, word trên máy trạm. các bác giúp em với ạ...
Muốn thay đổi IMG thì mở super rồi thêm vào, sau đó đóng super lại. Còn mở super trên ISM-Pro như thế nào thì vào đây có hướng dẫn nhiều lắm {19}

Top Bottom