Có gì mới?

Chia sẻ Bức xúc thái độ của KTV CSM khu vực An Giang

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tr.Điệp

Năng động
sao bác giống tôi thế. kỹ thuật thì lúc nào cũng kêu bận trong khi m ăn hành suốt( mất *** hết khách ). Còn *** bằng được anh em trên đây nhiệt tình gấp vạn chúng nó. lỗi linh tinh tôi toàn nhờ anh em trên đây chứ gọi cho bọn nó thì đến tết tây....

*Lần sau vui lòng dùng từ nhẹ nhàng
mình nhất trí quan điểm của bạn bằng cả 2 chân 2 tay luôn..... anh em trên 4room mặc dù không gặp nhau bao giờ chẳng được chút lợi lộc j` nhưng anh em rất nhiệt tình giúp đỡ ai biết cái j` thì sẽ chỉ cái đó. mình nhớ ngày mình ngày nào cũng phải ăn hành may mà có anh em trên 4room quá nhiệt tình giúp đỡ chỉ bảo lên mình cũng khắc phục được để cố giữ cái quán net đến hôm nay. nhân đây mình muốn nói 1 câu cảm ơn rất rất chân thành từ bản thân mình đến toàn thể anh em trên 4room cpn 1 lời cảm ơn sâu sắc nhất nhé! nhớ ngày đó nếu không có anh em trên 4room chắc cái quán này mình cũng phải thanh lý rồi hi...............

Luân Liều Lĩnh

Guest
Bác ở Tiền Giang là KTV nào cài cho bác thế Thông, Luân , hay anh Trung vậy bác
Tiền Giang cũng có tên Luân nữa à? :D Đúng là nói xấu KTV CSM hết cỡ, ae 1 người quản lý hơn 50 phòng thì mới gọi là có chút cháo, mua sữa cho con bú, đồng loạt bị lỗi thì THÁNH MÀ CHẠY đi hỗ trợ chứ người sao chạy được 80km mỗi phòng.................mình nói xấu ngta thì cũng phải biết và hiểu nghề nghiệp người ta, mỗi công mỗi việc mỗi người đều có khó khăn nếu dễ quá ai cũng làm hết thì hỗ trợ nhanh rồi

thanhtrieu1206

Năng động
Tiền Giang cũng có tên Luân nữa à? :D Đúng là nói xấu KTV CSM hết cỡ, ae 1 người quản lý hơn 50 phòng thì mới gọi là có chút cháo, mua sữa cho con bú, đồng loạt bị lỗi thì THÁNH MÀ CHẠY đi hỗ trợ chứ người sao chạy được 80km mỗi phòng.................mình nói xấu ngta thì cũng phải biết và hiểu nghề nghiệp người ta, mỗi công mỗi việc mỗi người đều có khó khăn nếu dễ quá ai cũng làm hết thì hỗ trợ nhanh rồi
Có chứ anh, ở Tiền Giang kỹ thuật cũng tốt lắm hỗ trợ nhiệt tình đâu giống như trường hợp phản ánh ở trên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom