Có gì mới?

Hỏi biển quảng cáo game

phamthanhdo

Năng động
dạo này công an lượn ghê quá bác nào đã từng dính phốt cho em hỏi cái biển quan net cần ghi những thông tin gì ạ ?
bác nào có phần mềm xóa nhật ký csm 22h-8h hôm sau share cho em với ạ

mitadona

Thành viên
-Đại lý truy cập Internet và Trò chơi điện tử trực tuyến
Số Điện thoại - Địa chỉ
Số GPKD

vanminh

Thành viên
dạo này công an lượn ghê quá bác nào đã từng dính phốt cho em hỏi cái biển quan net cần ghi những thông tin gì ạ ?
bác nào có phần mềm xóa nhật ký csm 22h-8h hôm sau share cho em với ạ
Không nên cài PM xóa, tiệm sát tiệm của mình cách đây mấy hôm bị an ninh dò ra phần mềm mà bạn xin đó bị phạt có 5tr thôi. Nếu nó muốn cho mình sống thì cũng chẳng cần bác ạ

phamthanhdo

Năng động
Không nên cài PM xóa, tiệm sát tiệm của mình cách đây mấy hôm bị an ninh dò ra phần mềm mà bạn xin đó bị phạt có 5tr thôi. Nếu nó muốn cho mình sống thì cũng chẳng cần bác ạ
thì mục đích của mình là làm sao hạn chế tối đa số tiền cống nạp cho chúng nó, làm net bây giờ khó khăn có như tầm 4-5 năm về trước đâu.

vanminh

Thành viên
thì mục đích của mình là làm sao hạn chế tối đa số tiền cống nạp cho chúng nó, làm net bây giờ khó khăn có như tầm 4-5 năm về trước đâu.
Bac biet vi sao cac phong net cyper ben ngoai treo bang 8-22 nhung ben trong lai de 24/24h kg. Vi chung chi car do bac. Xin loi vi online tren dien thoai nen kg bo dau duoc nhe
Vui lòng viết có dấu!Lần sao vi phạm sẽ xóa bài không báo trước!

Top Bottom