Có gì mới?

Hỏi Bị lỗi đèn đỏ icafe 9

kynguyen

Năng động
phòng tui server mà cahy5 liên tục 3 nagy2 là bị đèn đỏ vài máy , reset server thì ko máy nào bị cứ 3 ngày tui reset 1 lần

king's[k]

Thành viên
Hơ hơ. Ổn gần cả năm nay. I8 không có cửa nhé!
I8 ko có cửa vs I9 ok đúng nhưng I8-I9 sao có cửa vs NXD và e đã sớm nhận ra nên vẫn đang dùng NXD phè phởn ngon lành khỏi hành nhẹ nhàn tình cảm ad ơi xem ra I9 còn hành hơn cả NXD lúc check key :D

neski

zero.theworkpc.com
Hơ hơ. Ổn gần cả năm nay. I8 không có cửa nhé!
I9 trông hành và ăn hành ngập mặt ae nhỉ :( tưởng mới ra ngon ai dè hành vãi chưởng thế này thì xài i8 cho lành..may hồn xém qua i9 ko thì sml rồi.
Của bền tại người... Mỗi người 1 config, cái nào ổn thì dùng. Mấy bác cứ cãi nhau vấn đề này làm gì
>> Các bác đang lạc đề đó {71} Đang hỏi lỗi đèn đỏ đèn xanh mà!

mrtrien

Năng động
em cũng vừa mới cài và cũng thấy bị rồi ạ:((

mrtrien

Năng động
Phi lý với câu nói này, để mình sửa lại 1 chút là ram 8GB có bị chứ ko phải là 100% ko bị, chẳng qua là nó bị ít hơn máy ram 4GB :D
vậy cứ phải để lỗi như thế có cách nào khắc phục dc không bác! em mới qua icafe thây luột nà lắm nhưng để ý thấy lỗi này khách chưa bật máy đã có đèn báo đã bật! mỗi lần thế thật là bất tiện ạ

vậy cứ phải để lỗi như thế có cách nào khắc phục dc không bác! em mới qua icafe thây luột nà lắm nhưng để ý thấy lỗi này khách chưa bật máy đã có đèn báo đã bật! mỗi lần thế thật là bất tiện ạ
mình nghe nói 9.6 hết bệnh này, thực hư chưa biết sao :D
Mình từ ngày lên 8g là chưa bị bao giờ bác ạ. Hơn 3 tháng nay rùi.
mình từ hôm lên i9.0.5.0 dính 3 phát của máy 4 GB và 2 phát của máy 8GB ở quãng trong thời gian hơn 1 tháng .

tructy2010

Thành viên
Chạy quanh các diễn đàn khác vẫn chưa ai khắt phục triệt để dc,có vài ng

làm được nhưng không share.~X(~X(

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Chạy quanh các diễn đàn khác vẫn chưa ai khắt phục triệt để dc,có vài ng

làm được nhưng không share.~X(~X(
Bọn họ bốc phét đấy. Họ ko bị chứ ko phải là bị mà khắc phục được. Giờ cứ thử vào một game nặng và tắt xem bị ko mới nói được, chứ bình thường chạy thì ít khi bị lắm. Ram 8g còn hiếm nữa.

neski

zero.theworkpc.com
Bọn họ bốc phét đấy. Họ ko bị chứ ko phải là bị mà khắc phục được. Giờ cứ thử vào một game nặng và tắt xem bị ko mới nói được, chứ bình thường chạy thì ít khi bị lắm. Ram 8g còn hiếm nữa.
Bị mà khắc phục được nek. Tin không tùy =)) Chấp cả ram 2g chứ không cần đến 8g :))

Top Bottom