Có gì mới?

Hỏi Báo cáo Doanh Thu của Gcafe

kimhysinh

Thành viên
Tình Hình là báo cáo doanh thu của Gcafe có vấn đề sao ấy.. khách vãng lai chơi tính tiền mà trong báo cáo doanh thu lại nhảy lên 2 lần cùng 1 thời gian.. cứ nhìn vào đó kiểm tra ruốc cuộc vào kiểm tra thì nghĩ bị mất tiền :(

hqgame

Năng động
kia rõ ràng là có dv 1 máy chơi 6k thêm 10k dv, máy 20k giờ chơi thêm 12k dv chứ có gì lạ

Tran tam

Thành viên
thấy chữ yêu cầu ko ,chủ quán này mới vào nghề thì phải ,nhìn là bít dịch vụ ,mà nhìn thành viên nạp 300k kìa nhìn thấy thèm

anhtuanqb

Thành viên
thằng trọng quốc 3 phút nạp 375k, có vấn đề gì ko đây? xem lại nhé thớt. quán em mới bắt 1 thằng nạp cho nó và bạn: tiền miển phí, doanh thu sẻ không hiện, ít khi kiểm tra tiền miển phí, nên không biết, anh em nên cẩn thận lâu lâu kiểm tra tiền miển phí và thời gian miển phí nhé

mr_baiken

Thành viên
Sử dụng dịch vụ rõ ràng thế kia mà : ))

anhnghivt

Thành viên
thằng trọng quốc 3 phút nạp 375k, có vấn đề gì ko đây? xem lại nhé thớt. quán em mới bắt 1 thằng nạp cho nó và bạn: tiền miển phí, doanh thu sẻ không hiện, ít khi kiểm tra tiền miển phí, nên không biết, anh em nên cẩn thận lâu lâu kiểm tra tiền miển phí và thời gian miển phí nhé
E mới làm. tiền mien phí nhân viên tự cho khách được ah bác> có cah nào khóa lại được ko??

anhtuanqb

Thành viên
E mới làm. tiền mien phí nhân viên tự cho khách được ah bác> có cah nào khóa lại được ko??
tạo cho nhân viên 1 cái tài khoản nhân viên, ở phần tài khoản, nhìn bên dưới có tài khoản nhân viên.
sau đó đăng nhập tài khoản admin, vào chức năng-quyền nhân viên, tắt phần thêm thời gian miển phí...và những cái mình ko muốn cho nó dùng như báo cáo doanh thuuuu

kimhysinh

Thành viên
Thằng trongquoc no nap dung vay.. tai no có tiền.. bác coi lại máy 18 kìa.. con yêu cầu la minh hiểu rồi.. dịch vu.hi..còn máy 18 hix..lạ quá

Quan

Thành viên
Cái đó là khách yêu cầu dịch vụ và mình chấp thuận khi tính tiền thì sẽ cộng vô luôn đó bác.

nguyenvanloc

Thành viên
Tình Hình là báo cáo doanh thu của Gcafe có vấn đề sao ấy.. khách vãng lai chơi tính tiền mà trong báo cáo doanh thu lại nhảy lên 2 lần cùng 1 thời gian.. cứ nhìn vào đó kiểm tra ruốc cuộc vào kiểm tra thì nghĩ bị mất tiền :(nhà tôi cũng bị .gọi tông đài họ làm cho là hết

dòng yêu cầu là bạn cộng tiền dịch vụ vào máy của khách nên khi tính tiền sẽ như vậy nhé.

Top Bottom