Có gì mới?

Thăm dò Bạn nào đã dùng image Gcafe của mình

vinhhien32

Thành viên
em xài cho các phòng máy của em, cấu hình từa lưa nhưng thấy ổn, Vì cài thêm nhìu game off nên phải cài thêm 1 số dll,fix suond GTA 5,Nhưng nói chung image chạy ngọt cho nhu cầu thông thường

dolphin257

Thành viên
a trí ơi ra bản mới đi ạ. cái gì mới nó cũng có ưu điểm hơn cái cũ =))

anh ly

Thành viên
E dùng gcafe vng .dungf image của bác. Mà không biết cách cài cái menu đó

huutinhbt

Năng động
bác cho cái dung lượng ổ C của nó nhiều thêm tí đi bác cái bản hiện tại dung lượng trống thấp quá cần cài thêm 1 số soft nữa ko đủ nó hơi bất tiện,thêm direct,MSV ++ 2010-2013,Microsoft Silverlight,nếu bác có tool chặn web đen tích hợp vào luôn nữa là đẹp.thank bác

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
bác cho cái dung lượng ổ C của nó nhiều thêm tí đi bác cái bản hiện tại dung lượng trống thấp quá cần cài thêm 1 số soft nữa ko đủ nó hơi bất tiện,thêm direct,MSV ++ 2010-2013,Microsoft Silverlight,nếu bác có tool chặn web đen tích hợp vào luôn nữa là đẹp.thank bác
30GB nhé! Khuyến cáo ổ C đừng để quá lớn. Mấy thứ như office thì nên dùng porttable đi.

dolphin257

Thành viên
thôi thì hóng bản vip của a trí. nhanh nhanh chút bác trí ơi

tungtkt

Thành viên
image của anh chạy ổn..E cài AMD+Inter duy nhất 2 máy Arock+vga 240 chỉnh chọt xong đóng super mấy boot lên bị đum...phải tạo image khác..nói chung image E không phàn nàn gì...có điều hơi đơn điệu anh ạ.
Thiếu menu game anh tạo dùm menu game online+office nhìn bắt mắt chút..trên có dấu CPN.

Tks anh nhiều.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
image của anh chạy ổn..E cài AMD+Inter duy nhất 2 máy Arock+vga 240 chỉnh chọt xong đóng super mấy boot lên bị đum...phải tạo image khác..nói chung image E không phàn nàn gì...có điều hơi đơn điệu anh ạ.
Thiếu menu game anh tạo dùm menu game online+office nhìn bắt mắt chút..trên có dấu CPN.

Tks anh nhiều.
Đơn điệu hả :D làm 1 image phải cơ bản, không ôm tất. AMD mình không dùng nên không kiếm tra được, mong bạn cũng như anh em dùng AMD thông cảm.

vitinhdailoi

Thành viên
Image cũ boot dc tốt các loại AMD FM2, FM1 đến H81,
có điều là dung lượng ổ C hơi ít, phòng ít cấu hình còn đỡ, phòng mình từa lưa amd với intel. Nên driver không đã chiếm nhiều dung lượng,.
nên theo Trí nói thì 30G là đẹp.

nghjtran

Thành viên
Lúc đầu em không biết tí nào về gcafe nên để cho nhân viên VNG cài kết quả xuất khẩu hành liên tục không hết, chuyển qua bản IMG của anh thì ok nhưng bản của anh có 1 lỗi là cài VPN client (chương trình fake IP chơi game nước ngoài) thì không xài được
Chương trình này đây rảnh anh test lại xem sao : Download VPN Gate Client

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Lúc đầu em không biết tí nào về gcafe nên để cho nhân viên VNG cài kết quả xuất khẩu hành liên tục không hết, chuyển qua bản IMG của anh thì ok nhưng bản của anh có 1 lỗi là cài VPN client (chương trình fake IP chơi game nước ngoài) thì không xài được
Chương trình này đây rảnh anh test lại xem sao : Download VPN Gate Client
Đúng là bản này có lược bỏ 1 số giao thức, anh sẽ nghiên cứu lại ý chú.

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom