Có gì mới?

Thăm dò Bạn đang sử dụng bootrom nào?

Hệ thống Bootrom

• Total voters
    590

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Anh em nào chưa bầu chọn thì click giúp. Hôm nay đóng chủ đề khảo sát :D

Kim Hùng

Điều hành chính
Trí đưa lên notice tiếp, đến thời điểm này mới có 194 click, hơi bị ít :D

mynetcpn

Thành viên
nếu tất cả đều free hết thì chọn cái nào mấy bác ?

hetien

Thành viên
Mình xài bản của trangtrau sp2 ngon lành, đâu thấy lỗi CF nhỉ? W7-64.

caovantrinh

Thành viên
dùng csm boot máy chủ build by tui từ lúc 2.0 đến giờ chưa phải làm j :v

thanhtrieu1206

Năng động
phòng máy mình gặp 1 lỗi là lâu lâu khoảng nửa tháng là bị treo nguyên dàn vào buổi tối

Phạm Duy Khánh

Thành viên
Gcafe thì hút máu phòng nét,Csm thì không.Hỗ trợ thì csm hỗ trọ 24/7,mọi thứ chủ động theo mình,Gcafe thì bị động từ mọi thứ.Các bác chọn đi

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Nhà đang xài CSM nhưng mà có vài điều mình muốn góp ý, Nếu trên diễn đàn có người bên CSM đọc thấy điều này hy vọng để ý dùm:
Góp ý cho phần mềm CSM, mục Chính sách giá, nên có thêm mục khuyến mãi theo %, ví dụ như mình để KM là 15% giá trị thẻ nạp nữa nhưng mà ko có, tiếc quá, CSM có thêm cái này nữa thì tốt. Mục Hội viên nên có thêm tính năng trừ tiền ngay khi nạp, ví dụ như có hội viên mượn 50k, hôm sau nạp 20k thì phần mềm sẽ trừ luôn và thông báo tới hội viên, hơn nữa hội viên lấy dịch vụ ghi vào dịch vụ lúc hội viên thoát ra Chủ Net cũng ko bít đã lấy những j, muốn thanh toán được Hội viên phải vào lại, có trường hợp cứ cộng dồn vài hôm rồi đến lúc thanh toán khách kêu nhiều, rồi thì đã thanh toán rồi, nói chung là ko vui, giá có thêm tính năng hiện dịch vụ trong phần Hội viên rồi có thể trừ trực tiếp vào Tài khoản nếu Hội viên ko thanh toán ngay thì tốt. Mong CSM cải tiến thêm

ultimale

Thành viên
Vẫn thích xài ccboot + tool của bác tai01686455468 hơn (đỡ tốn cái máy tính tiền :D) , nhưng gần đây thấy bác ít hỗ trợ a e ccboot vs forum ccboot cũng không còn sôi động như trước, nên đang tính thử qua CSMBoot thế nào (còn thiếu cái máy tính tiền ngán)
Ram máy trạm ráp cũng lâu nên có 2G mà ham hố xài win7 nên lâu lâu bị than là đứng máy :mad: mà cũng có thể là config không chuẩn:eek:
Có gì a e tư vân thêm cho e ạh

jonnypham

Thành viên
Nếu đã dùng từ " ức chế " thì nên giải thoát cho chính mình. Cần gì phải " sống ảo " bằng mặt không bằng lòng thế Bác MtkSang :).

huongnet

Thành viên mới
dùng gcafee khi chơi lmht và fifa được nhân đôi điểm kinh nghiệm nen gamer khoái hơn

sever của mình bị hỏng main thay main giống hệt xong
giờ vao cài đặt máy chủ rồi vào kiểm tra thông tin cài đặt nó báo la (ko tim tháy ip máy chủ hoặc card bị down )
giờ phải làm sao đây

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
sever của mình bị hỏng main thay main giống hệt xong
giờ vao cài đặt máy chủ rồi vào kiểm tra thông tin cài đặt nó báo la (ko tim tháy ip máy chủ hoặc card bị down )
giờ phải làm sao đây
Thường thay phần cứng thì card khác, nó sẽ nhận lại theo chế độ auto (tự động) - bạn nên đặt lại IP tĩnh cho server - Nhớ ra máy trạm xem IP server để đặt.

dackhiem

Thành viên
Con số tương đối chính xác của Gcafe là :26000 phòng máy. Còn csm và các phần mềm khác liệu có bác nào biết được con số tương đối như Gcafe không???

sclphong

Thành viên
Không có cái để vote, mình dùng bxp 3.1 20pc :D Billing CSM

Top Bottom