Có gì mới?

Hỏi bác nào tốt bụng cho em xin xỏ chút xít ạ.

Tr.Điệp

Năng động
X_XX_X chẳng là hôm nay em mạn phép lên đây xin các bác phần mềm tạo usb boot có thể boot được cho dòng main H81 và H110. vậy có bác nào có và tốt bụng cho em xin dùng đỡ được không ạ. 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác đã có lòng tốt giúp thằng em tội nghiệp này 8->

NanoName

Thành viên

Mt.Gov

Thành viên
X_XX_X chẳng là hôm nay em mạn phép lên đây xin các bác phần mềm tạo usb boot có thể boot được cho dòng main H81 và H110. vậy có bác nào có và tốt bụng cho em xin dùng đỡ được không ạ. 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác đã có lòng tốt giúp thằng em tội nghiệp này 8->
Thánh lười, trên diễn đàn có rất nhiều sao ko tự tìm mà phải tạo bài và còn nói XIN XỎ, tưởng là gì, ai ngờ 1 PM. Diễn đàn ko có Google cũng thiếu chi. Đúng là phong thánh cho ông này ko sai

Tr.Điệp

Năng động
Thánh lười, trên diễn đàn có rất nhiều sao ko tự tìm mà phải tạo bài và còn nói XIN XỎ, tưởng là gì, ai ngờ 1 PM. Diễn đàn ko có Google cũng thiếu chi. Đúng là phong thánh cho ông này ko sai
{5} thôi mà. tại là không biết j` lên làm cho chắc chắn, lên đây xin anh em thì anh em có bản chuẩn vì anh em đã trải nghiệm qua rồi như thế nó ổn mà. {113} người ta không có anh em giúp đỡ người ta mới phải lên google tìm kiếm rồi dùng xem bản nào ổn. còn chúng mình trên diễn đàn có hàng nghìn anh em ai cũng giỏi về kỹ thuật vậy tại sao không nhờ. muốn anh em giúp thì phải nói chứ không nói ai biết mà cho :)r:)r:)r

Top Bottom