Có gì mới?

Hỏi Bác nào cao nhân vào đây giúp em tí !

vodanhpro

Năng động
Tình hình là em muốn làm cái file chạy cùng hệ thống win nhưng mỗi khi đóng toàn bộ ứng dụng là nó bị tắt mất . . Trong đó em có cài 1 soft tăng cường âm thanh mà mỗi lần máy treo đóng ứng dụng cho khách là nó lại mất phải bật lại phần mềm cho khách rất là mất thời gian vì không bật lại thì sẽ bị mất âm thanh thế mới khoai .
Mong cao nhân nào chỉ giáo cho em cách để không thể tắt được phần mềm giống kiểu như cái client của Gcafe hay soft diệt virus ... Em nghiên cứu mãi mà không được hix
Video :

tienle283

Năng động
Tình hình là chưa có cao nhân viết free soft chống đóng ứng dụng nên
Tôi có ý kiến này nhé. Nhưng phải xài x2 LMHT của gcafex.com. Nó có chống đóng ứng dụng, chỉ việc điền các tên ứng dụng nào đang chạy là không thể đóng được ứng dụng
đó.

tht208

Thành viên
Cho soft đó tự khởi động trong startup thì đóng ứng dụng đâu có bị mất , bạn thử xem

vodanhpro

Năng động
@tht208 : Mình toàn cho khởi động ở startup đó chứ ( Không cho khởi động cùng thì khi bật máy lên làm sao mà nó chạy được ~~ )
@Ông Già : cái này thì mình cũng nghe nói rồi ( + thêm chức năng đóng ứng dụng = tổ hợp phím nữa cũng hay lắm đỡ cho mình khoản đóng ứng dụng cho khách ) . Nhưng ngặt nỗi là quán đang xài Gcave chính hãng chưa hết thời hạn nên đành ngậm ngùi với nó ... Chán tụi Gcave vô tổ chức không coi khách hàng ra gì lắm rồi . Nếu không có cách thì đành chịu thôi vậy hix

Top Bottom