Có gì mới?

Chia sẻ [Bắn cá] Game bắn cá demo cho phòng net

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NetHoangLinh

Thành viên
Game bắn cá dành cho phòng net tự quản lý, hiện tại bên mình đã build xong mình up link để các bác down về chơi thử và góp ý giúp mình.
Cách hoạt động giống máy bắn cá siêu thị nhưng chơi trên pc tại phòng net chủ phòng net bán điểm cho khách chơi.

Hiện tại mình up link demo trước
down client: update phiên bản mới nha bà con
thay ip trong file Config server IP như sau:

Mở file : C:/Program Files(x86)/DST/Ban Ca Doi Thuong/res/server_ip.txt bằng notepad và sửa lại IP thành IP 103.7.43.206
https://drive.google.com/file/d/0BxO...w?pref=2&pli=1
Sau khi cài xong vào bằng tài khoản từ test1 đến test100 pass:123456

Góp ý tại topic này lun nhé các bác thanks all​

Chỉnh sửa cuối:

huutinhbt

Năng động
mình vào game dc nhưng ko chơi dc vào tới phòng nó đứng luôn chỉ có Alt+ctrl +del mới thoát ra dc,cái này chỉ bị đối với chế độ chơi đơn thôi,mà làm sao để các máy trong mạng LAN thấy nhau bác

huutinhbt

Năng động
cho mình hỏi thêm là sao này bắn có thể thay đổi đạn hay tính năng gì thêm ko

huutinhbt

Năng động
bác cứ góp ý trên này mình sẽ lấy ý kiến để hoàn thiện sản phẩm
ok vậy bác nên lên chplay tải cái game i cá về xem đi nó có nhiều tính năng hay lắm bác biuld theo dc là cái game bác ngon lành luôn,hoặc thêm chế độ khó cao để nó vào bắn đạt số điểm cao mình thưởng tiền cho nó,nhưng chế độ khó tí....

NetHoangLinh

Thành viên
ok vậy bác nên lên chplay tải cái game i cá về xem đi nó có nhiều tính năng hay lắm bác biuld theo dc là cái game bác ngon lành luôn,hoặc thêm chế độ khó cao để nó vào bắn đạt số điểm cao mình thưởng tiền cho nó,nhưng chế độ khó tí....
thanks bác em đang làm chó nó giống từ từ

nguyenvanngochan

Năng động
tỉ lệ lỗ cao không làm net kim bắn cá từ sáng tới chiều không thấy tiền vô thì mệt ! hj Bác đầu tư đi nếu được ae mua bản quyền luôn hihi !

NetHoangLinh

Thành viên
tỉ lệ lỗ cao không làm net kim bắn cá từ sáng tới chiều không thấy tiền vô thì mệt ! hj Bác đầu tư đi nếu được ae mua bản quyền luôn hihi !
Lời nhiều hay it thôi chứ làm gì mà lỗ. Ăn thua các bác góp ý sao cho game này khi hoàn thành có thể thu hút member là các bác có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom