Có gì mới?

Anh em dùng Mikrotik vào test giúp mình bi chuyển hướng sang hao123.com ...

netbn

Thành viên
Các bác truy cập vào trang bất kỳ nếu web đó không tồn tại nó sẽ chuyển sang trang hao123.com.
vd: "Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng".no-ip.org ---> hao123.com
hoặc "Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng".dyndns.org ----> hao123.com. Thương thấy là những
web sd DNS dynamic. mà không phải nhng web tên miền quốc tế không bị nha.
như trang này không tồn tại badaoabc.com nhưng cũng bị chuyển hướng sang hao123.com thời gian chuyển hướng lâu hơn khoảng 5s.
Có thể các bác bị chuyển sang 1 trong nhưng trang này.

• 1616.net
  • hao123.com
  • 114la.com
  • 265.com
  • 2345.com
  • tao123.com
  • dns.vpn2vpn.info
  • ssl.vpn2vpn.info

Mình đang nghi bản crack 5.20/5.22/5.24 có vấn đề

P/S: Mình không dìm hàng soft nào hết nhưng vì đây là bản cr@ck nên cần ae chung tay để chọn 1 soft nào sạch mà đùng cho yên tâm. Vì mình cũng đang dùng mikrotik dạo này thấy mạng chạy không được ngọt lắm sau khi scan thì ph
át hiện ra điều này. Bác nào dùng soft khác mà cr@ck cũng test luôn nhé.

* D
ùng modem thì lại bình thường vì vậy bỏ qua virus trên máy tính nhé.

quanprg

Thành viên
Mình đang dùng mik ko bị lỗi như bạn :D

hetien

Thành viên
Mình cũng đang xài bản ghost 5.20 đang chạy ở nhà. Kiểu này quay lại dùng Keiro Control 8 quá.
Lúc trước dùng Kerio Control 7 for Windows. Sau khi chạy thử Mikrotik 5.20 thấy cũng được nên chuyển sang dùng Mikrotik luôn. Nhưng bây giờ thấy backdoor nên quay lại Keiro Control 8.

tan86

Thành viên
xài mk 5.2 gần 1 năm không thấy hiện tượng như vậy bao giờ. khẳng định là chưa gặp bào giờ ở phòng máy mình

Top Bottom