Có gì mới?

Hỏi AE CPN miền bắc lấy hàng ở đâu để giá tốt vậy

Quan Dinh

Thành viên
Thời buổi này chạy theo công nghệ cũng mệt thật, lâu lâu muốn đổi gió nâng cấp phím chuột bàn ghế hay linh kiện mà tìm nơi giá tốt ở miền bắc muốn đỏ con mắt. Nhìn ae miền Nam chia sẻ mà thèm quá, không lẽ order rồi ship ra ngoài này? vậy nên mạo muội mở thread tham khảo mấy bác có chỗ nào uy tín mà giá cạnh tranh thì chia sẻ cho ae được biết với.
P/s cả hàng new và hàng used thì càng tốt các bác nhé

hoangyen00003

Chủ Shop Tin Học Hoàng Yến
lazada em mua ở đó tai nghe v2k9999 có 30k 1 cái gửi về tận nhà hihi
V2k9999a nói chắc là hàng loại gì rùi nhé a, chứ hàng của người làm đầu tiên và đặt cho nó cái tên V2K thì không bao giờ có giá đó nhe1 V2K viết tắt của tên Vũ Văn Kỷ đó a, ảnh bán 90k giá sỉ nhé! Gần chỗ e đây này, tuy không dám nói hàng hãng này nọ nhưng ít ra a nhìn cái giá là cũng thấy nó khác xa nhau nhiều. Chia sẻ ít thông tin cho a nhé! Xin đừng gạch đá, có gì sai sót thì bỏ qua cho e út! ^^
Chúc mọi người cả tuần full khách!

01663604863

Thành viên
V2k9999a nói chắc là hàng loại gì rùi nhé a, chứ hàng của người làm đầu tiên và đặt cho nó cái tên V2K thì không bao giờ có giá đó nhe1 V2K viết tắt của tên Vũ Văn Kỷ đó a, ảnh bán 90k giá sỉ nhé! Gần chỗ e đây này, tuy không dám nói hàng hãng này nọ nhưng ít ra a nhìn cái giá là cũng thấy nó khác xa nhau nhiều. Chia sẻ ít thông tin cho a nhé! Xin đừng gạch đá, có gì sai sót thì bỏ qua cho e út! ^^
Chúc mọi người cả tuần full khách!
mình vừa lấy hôm qua người ta gửi về mà. 5 cái 152k lần đầu mua là 35k 1 cái thì mất phí lần này giao hàng không mất phí mà. mà mình dùng 3 tháng rồi vẫn 5 cái chạy ngon mà. LAZADA Vietnam™ - Mua Hàng Trực Tuyến Giá Tốt có cả team bảo hành mà. hôm qua ko có team thì lại có phiếu bảo hành Công ty TNHH TÂN THÁI BÌNH
DC 148 nguyễn khánh toàn,phường quan hoa quân cầu giấy hà nội.

Quan Dinh

Thành viên
cái này thì cũng bt mà, nhiều sp trên đó giá bằng nửa hoặc 1/3 so với một số nơi trên mạng. Quan trọng là biết tìm nơi giá tốt nhất

Top Bottom