Có gì mới?

Chia sẻ Acoustics Digital Power Station 1.2.3_2013

• Thread starter Phù Du Kiếp
  • Bắt đầu

impossible0510

Thành viên
ngày trc em có xài dfx audio để tăng âm lượng, nhưng tiếng nó khi chơi game lại ko thật lắm, và làm phone nhanh bị rẻ, từ đó em ko dùng nữa mà chỉ đi tìm cái phone nào có loa to thôi :D cái phần này bác đã test thử trong game chưa :D

Phù Du Kiếp

Guest
ngày trc em có xài dfx audio để tăng âm lượng, nhưng tiếng nó khi chơi game lại ko thật lắm, và làm phone nhanh bị rẻ, từ đó em ko dùng nữa mà chỉ đi tìm cái phone nào có loa to thôi :D cái phần này bác đã test thử trong game chưa :D
thay vì chờ anh báo cáo,thì Chú tự trải nghiệm thử :D

ngon lecch về thôi :D, có thuốc đầy đủ chưa a @Mr.Thuận

1 khi anh upload cái gì là phải có "vắc xin".Ngoại trừ cái đó "free"

hvcpro

Thành viên
Em xin phép được úp lại bản down hướng dẫn chi tiết em đã test ok

Attachments

• BongioviAcousticsDPS 1.2.3 to 1.2.4 with patch.rar
    15,4 MB · Đã xem: 82

gzpc01

Thành viên
Có chút ý kiến:
Âm thanh lớn, nghe hay nhưng dể bị rè loa, phù loa khi sử dụng lâu , bị trể âm trong CF, lag màn hình đen Fifa...không biết có ai bị giống mình không !

hvcpro

Thành viên
Có chút ý kiến:
Âm thanh lớn, nghe hay nhưng dể bị rè loa, phù loa khi sử dụng lâu , bị trể âm trong CF, lag màn hình đen Fifa...không biết có ai bị giống mình không !
cái này để cho khách nghe nhạc xem phim chứ game nó đã lớn sẵn dùng chi nhiều bài nhạc phim trên mạng tiếng rất nhỏ

Phù Du Kiếp

Guest
Hôm qua đã cài trên Client,game CF ,Fifa Online 3 hoàn toàn ko bị như bạn @gzpc01 nói và loa ko hề rè.và lưu ý,khi ta chỉnh chế độ thì nên chỉnh chế độ headphone,phần volume sẽ xuất hiện 2 cái biểu tượng,nên chỉnh 80% là rất OK,và cũng thử max 100% vẫn ko rè.Nếu rè là do phone chịu ko nổi hay sao ấy

Có sửa bởi điều hành viên:

impossible0510

Thành viên
Hôm qua đã cài trên Client,game CF ,Fifa Online 3 hoàn toàn ko bị như bạn @gzpc01 nói và loa ko hề rè.và lưu ý,khi ta chỉnh chế độ thì nên chỉnh chế độ headphone,phần volume sẽ xuất hiện 2 cái biểu tượng,nên chỉnh 80% là rất OK,và cũng thử max 100% vẫn ko rè.Nếu rè là do phone chịu ko nổi hay sao ấy
thiết kế cái phone công suất nó có bằng đó, kích nó lên hay còn gọi là hack âm thanh, dĩ nhiên là xài lâu nó sẽ rè anh ạ :D ko có phone nào chịu được lâu dài cả :D

gzpc01

Thành viên
Có 1 số khách hàng vào chơi bật MAX lên xong để lên bàn biến cái phone thành cái loa, vừa phiền người kế bên, vừa mau hư phone !

Phù Du Kiếp

Guest
Có 1 số khách hàng vào chơi bật MAX lên xong để lên bàn biến cái phone thành cái loa, vừa phiền người kế bên, vừa mau hư phone !
cái này do người dùng chứ nào phải do phần mềm?Các CPN nên dấu cái loa đi thì chỉnh bằng niềm tin.Bản thân Soft đâu có lỗi,lỗi hay ko là do người dùng mà thôi

Có sửa bởi điều hành viên:

impossible0510

Thành viên
Cảm thấy ko hợp lí thì gỡ ra thôi, tự nhiên đi than thở trách móc làm gì :D

gzpc01

Thành viên
Không phải than thở trách móc đâu bạn ! mình đã sử dụng phần mềm này 2 năm, hiện tại đã gở ra, nên có chút góp ý !

impossible0510

Thành viên
Không phải than thở trách móc đâu bạn ! mình đã sử dụng phần mềm này 2 năm, hiện tại đã gở ra, nên có chút góp ý !
thế bác phải nói rõ là đã dùng 2 năm và giờ góp ý chứ ;)) bác Thuận đang bảo cứ than thở thế ai dám chia sẻ nữa :D
đã gọi PM mà suppot được bao nhiêu đấy là thớt chứ ko phải người phát triển :D

Top Bottom