Có gì mới?

5p mới vào được đột kích

sharaiso102

Thành viên
e dùng gcafe chính hãng nhưng 2 hôm nay chơi đột kích 5p mới vào được đến game.
gọi lên gcafe thì họ nói là đột kích đang thử nghiệm chống hack nên vào lâu. k tin được
có bác nào bị như e k?

gọi lên gcafe thì họ nói là đột kích đang thử nghiệm chống hack nên vào lâu. k tin được
có bác nào bị như e k?
Lâu dữ vậy trời? Bạn vào chỗ nào của game mà nó load chậm vậy ?

netnguyenhung

Thành viên
Hôm nay mình củng bị nó load cái chổ Xtrap lâu, mình nxd.

Hôm nay mình củng bị nó load cái chổ Xtrap lâu, mình nxd.
cách khắc phục : bạn chạy ở 1 máy bình thường cho nó load hết phần đó sau đó bạn coppy mấy file trong cf liên quan đến Xtrap đưa lên máy server là lần sau nó ko load lại phần xtrap nữa.

sharaiso102

Thành viên
cách khắc phục : bạn chạy ở 1 máy bình thường cho nó load hết phần đó sau đó bạn coppy mấy file trong cf liên quan đến Xtrap đưa lên máy server là lần sau nó ko load lại phần xtrap nữa.
m cũng nghĩ như thế. nhưng khổ nỗi bọn gcafe này nó đâu cho mình biết pass con sever. mà no cũng đâu nghĩ được sâu xa như mình :(

load chỗ X - trap đó bạn
Nếu nguyên do là vậy thì chính là nó ? Bạn tìm mấy cái file liên quan đến Xtrap đó coppy lên server là client chạy ngon ngay, mình ko nhớ tên file vì đang ngồi máy chủ ko có source game nên ko nhớ file nào với file nào .

m cũng nghĩ như thế. nhưng khổ nỗi bọn gcafe này nó đâu cho mình biết pass con sever. mà no cũng đâu nghĩ được sâu xa như mình :(
Bạn điện cho G+ nhân viên phụ trách khu vực của bạn kêu bừa là máy chủ đang bị lỗi :D khi nó đến thì yêu cầu nó coppy Xtrap của cf vào server là ok .

zzvenuszz

Thành viên
có bác nào bị như e k?

Một hình thức trấn an khách hàng khi mà chính mình cũng ko biết chuyện gì đang xảy ra. :)
chỗ em treo 30s là thấy lâu vãi hàng ra rồi. 5p chắc tụi nó nghỉ chơi hết.

Unknown08

Thành viên
em ngày trước giống bác :D. vào con treo lần đầu --> đóng ứng dụng rồi lần 2 vào mới nhanh chút được. em thay con swith (1Gb) mới giờ chỉ phút mốt vào luôn không bị treo lần đầu tiền vào nữa :)

sharaiso102

Thành viên
em ngày trước giống bác :D. vào con treo lần đầu --> đóng ứng dụng rồi lần 2 vào mới nhanh chút được. em thay con swith (1Gb) mới giờ chỉ phút mốt vào luôn không bị treo lần đầu tiền vào nữa :)
đó là do swich bạn nhé. còn cái này của m là do phần mềm g-cafe. đã fix xong chưa đến 20s là vào được rùi

kakakura

Guest
tải bản cập nhật của nó chạy cái xtrap thì thui rùi, với lại sáng này ai mà tải bản cập nhật thì 1 buổi, em thì chơi bản full tải lại nhanh và ko thấy lỗi load lâu nữa . full đi cho nhanh

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Nhà mình CSMboot xác nhận là ko gặp tình trạng như các bác, vẫn load nhanh bình thường, máy đầu tiên load khoảng ~20s, các máy sau khoảng 7-8s. Hết

xuantu3189

Thành viên
Bên CSM vẫn load bình thường chứ đâu có nói chống hack hay gì đâu ạ. Bọn gcafe toàn nói láo ko à, chắc bên VNG chặn gcafe của bác rồi

Top Bottom