Có gì mới?

Hỏi Xin hỏi cách quản lý về Web các Pác Rro trên diễn đàn Vietboot.com

Alibaba2

Thành viên
Địa điểm
Khánh Hòa, Việt Nam
Xin hỏi cách quản lý về Web các Pác Rro trên diễn đàn Vietboot.com

Em không biết hỏi trên diễn đàn nào chỉ biết trên diển đàn này có nhiều AE Pro nên mạng phép hỏi ý kiến về kiến thức quản lý Web

Em mới làm quản lý trang web cửa hàng bán vật liệu

Web được viết nền tảng:
PHP 7.0, Apache 2.4
Laravel 8.3 Framwork
Database MySQL
CentOS 7.2

Trang Web đang quản lý: :lik Vật liệu xây dựng Nha Trang- Khánh Hòa
Xin các Pác tư vấn giúp em ạ, Cảm ơn nhiều!
1. Cho em hỏi phải bắt đầu từ đâu để quản lý trang web
2. Em thì muốn học thêm kiến thức quản lý Web mình đang làm, Các Pác có biết diễn đàn nào hoặc ai có thể giúp được giá bao nhiêu em thì tư vấn giúp em ạ.
3. Hướng phát triển sắp tới ra sao
4. Trước kia em làm việc sửa máy tính, nay mới làm quản lý Web.
5. Em cũng muốn học web PHP hiện đang làm để tăng thêm kiến thức ạ, theo hướng sale online.

Địa điểm
Bình dương
Nếu anh là một nhân viên được tuyển về thì bên shop hoặc cty sẽ bàn giao lại cơ cấu và chức năng của web .

Alibaba2

Thành viên
Địa điểm
Khánh Hòa, Việt Nam
Nếu anh là một nhân viên được tuyển về thì bên shop hoặc cty sẽ bàn giao lại cơ cấu và chức năng của web .
Em là nhân viên, Cảm ơn Pác Đinh Văn Vinh, Em cũng muốn mở rộng hơn kiến thức mình có từ các Pác trên diễn đàn, Cảm ơn rất nhiều vì nhận được chia sẽ từ Pác!

itshares

Thành viên
Chuyển qua nền tảng nodejs sẽ thú vị hơn đó bạn, được nhiều lợi hơn php nhiều. Nhưng phải cần logic thật tốt để viết có hiệu quả.

Alibaba2

Thành viên
Địa điểm
Khánh Hòa, Việt Nam
Chuyển qua nền tảng nodejs sẽ thú vị hơn đó bạn, được nhiều lợi hơn php nhiều. Nhưng phải cần logic thật tốt để viết có hiệu quả.
Cảm ơn isshares đã gợi ý, mình sẽ tham khảo nền tảng nodejs, hiện tại thì chưa chuyển được vì đây là web công ty, Cảm ơn bạn nhiềulike vì đã giúp đỡ những thông tin hữu ích.

Alibaba2

Thành viên
Địa điểm
Khánh Hòa, Việt Nam
Hướng công ty sắp tới sẽ làm SEO dựa vào trang Web bán hàng, các Pác gợi ý giúp em phải làm gì trong thời gian tới với ạ.

Top Bottom