Có gì mới?

Tool Map Disk (dùng update hay cài game ....)

iluainu

Thành viên
Mở config.ini ra khai báo nhé mọi người.
Khi connect yêu cầu nhập password của server (hoặc máy nào mà bạn connect)
Sau khi map disk xong các bạn toàn quyền disk maps (Vì thế luôn luôn nhớ làm xong tắt máy)

Attachments

6,9 KB · Đã xem: 0
  • Mapdisk.rar
    36,5 KB · Đã xem: 0

Net Hùng

Năng động
cảm ơn bạn nhiều lắm, giải pháp rất hay cho quay tay thần chưởng {113} {113}

dangtiensy1990

Thành viên
Cái này hoạt động như nào vậy bác, ví dụ: bình thường mỗi lần e update cái game genshin impact toàn phải up trên client xong copy vô ổ ssd rồi đem nó lên server paste vào, giờ xài cái này e ko phải làm vậy nữa hả bác

Nhân Tín

Thành viên
@dangtiensy1990 đúng rồi b. b chỉ cần chạy tool làm theo đúng hướng dẫn của ảnh. rồi vào ổ game được map có chứa game bạn muốn cập nhật rồi cho chạy game cho nó cập nhật xong rồi tắt máy đi là trên server sẻ được cập nhật b nhé

iluainu

Thành viên
Mình map xong chạy cập nhật được LDplayer, chạy được cả Bluestack, nhưng còn mỗi cái Gameloop nó ko chịu chạy, bạn có cách nào chạy được gameloop qua cách map này ko? giờ nó nặng quá chạy trên server toàn load 100% cpu (i3 4150).
Mình cũng potay gameloop không chạy dc mỗi trường share.

phuocprp

Thành viên
Mình map xong chạy cập nhật được LDplayer, chạy được cả Bluestack, nhưng còn mỗi cái Gameloop nó ko chịu chạy, bạn có cách nào chạy được gameloop qua cách map này ko? giờ nó nặng quá chạy trên server toàn load 100% cpu (i3 4150).
Cái TGB này cấu trúc file của nó khác so với tụi còn lại, khứa này là giả lập nhưng không dùng các loại máy ảo VBox hay VMWare như tụi kia

yinyeuem

Thành viên
ủa cái này dùng sao vậy em chưa hiểu lắm , cái này dùng cho game gì vậy anh

yinyeuem

Thành viên
dạ ví dụ em muốn update game liên minh of valor, xong em chạy tool này là tự động lên server phải k anh k cần làm j thêm phải k
xin lỗi em hơi ngu xíu
thoe như bạn up (quay tay) từ server. Giờ bạn dùng tool này để lấy client up game. Chỉ thế thôi bạn. Tool này chạy client mapsdisk từ server .

iluainu

Thành viên
dạ ví dụ em muốn update game liên minh of valor, xong em chạy tool này là tự động lên server phải k anh k cần làm j thêm phải k
xin lỗi em hơi ngu xíu
Bạn không hiểu thế nào là maps disk share. Bạn cũng không hiểu share là gì! Bạn cũng không hiểu cơ chế update game Lien Minh hay Valorant. Nói chung kiến thức cơ bản tin học bạn không có thì mình không thể giải thích được. Vì không biết giải thích thế nào cả. AE nào rảnh thì chỉ bạn này dùm đi.

ledon86

Thành viên
xin lỗi em hơi ngu xíu
đúng như chủ top nói, bạn phải có ít kiến thức cơ bản kt , còn map disk như bạn hỏi thì là ngồi trên máy client cùng mạng lan dùng pm của chủ tus sẽ thấy dc disk của ổ sv,

yinyeuem

Thành viên
Bạn không hiểu thế nào là maps disk share. Bạn cũng không hiểu share là gì! Bạn cũng không hiểu cơ chế update game Lien Minh hay Valorant. Nói chung kiến thức cơ bản tin học bạn không có thì mình không thể giải thích được. Vì không biết giải thích thế nào cả. AE nào rảnh thì chỉ bạn này dùm đi.
cảm ơn chủ topic mình đả hiểu cơ chế của nó rồi
cảm ơn chủ topic phần mềm quá tiện lợi

netkhanhvy

Thành viên
Mình sửa ip đúng đăng nhập đúng pass mà báo kết nối lổi

Attachments

1,1 MB · Đã xem: 1

Top Bottom