Có gì mới?

Chia sẻ Chủ đề: clip hướng dẫn csm 8h, xóa lịch sử và nhật kí giao dịch quá giờ với bản 5.6

có nhiều bạn thắc mắc là bản 5.6 quá bảo mật cớ sở dữ liệu nên csm 8h không thể xóa được lịch sử và nhật ký giao dịch nên video này sẽ hướng dẫn chi tếtcác bạn để lách luật với các bác thanh tra liên ngành và Văn hóa.

link video youtube: https://youtu.be/1qryJBk6980
link tải csm8h: http://adf.ly/11295271/csm-8h

NetHoangAnh

Thành viên

Luân Liều Lĩnh

Guest
Cám ơn thớt.........đã xóa được nkgd và xxx

qts123456

Thành viên
Admin và các bạn cho minh hỏi tý. Phong Net mình vừa bị phạt lỗi quá giờ. Cho hỏi tý sau 10h đêm mình tắt hết máy tính tiền, đóng cửa và mở chế độ Admin cho chơi thì có bị lỗi quá giờ ko? Anh, chị, em trong nhà tối muốn chơi cũng bị phạt hay sao.
Thứ 2 là khi dùng csm 8h xóa thì sẻ xóa các giao dịch, web... nhưng mấy cái lịch sử hoạt động Aviable, Dissable vẫn còn thì khi cơ quan kiểm tra có bị phạt không thế.
Mình xin cảm ơn

Van Thuong

Năng động
Admin và các bạn cho minh hỏi tý. Phong Net mình vừa bị phạt lỗi quá giờ. Cho hỏi tý sau 10h đêm mình tắt hết máy tính tiền, đóng cửa và mở chế độ Admin cho chơi thì có bị lỗi quá giờ ko? Anh, chị, em trong nhà tối muốn chơi cũng bị phạt hay sao.
Thứ 2 là khi dùng csm 8h xóa thì sẻ xóa các giao dịch, web... nhưng mấy cái lịch sử hoạt động Aviable, Dissable vẫn còn thì khi cơ quan kiểm tra có bị phạt không thế.
Mình xin cảm ơn
Dùng hedisql xóa bỏ tất tần tật luôn bác! bảo đảm không để lại dấu vết! ^^

minhnhat117641

Thành viên
csm8h chỉ xóa được nhật ký giao dịch chứ không xóa được nhật kí hệ thống đã tes

Van Thuong

Năng động
Thế có bị xem là quá giờ, bị phạt ko?
Cái đó thì hem biết nhưng theo em có thế "thương lượng" được nếu bị kiểm! Nguyên tắc mở đêm của em là: Ai chơi thì thu tiền trước đến sáng ,mở admin cho chơi, về giữa chừng thì bỏ tiền, phải đến trước 22h, sau 22h chỉ mở cửa cho ai chắc chắn quen, không biết là ai thì không mở cửa kể cả nói "tôi là công an". Game thủ tuyệt đối giữ trật tự không ảnh hưởng xóm giềng và đặc biệt xóa hết mọi dấu vết trên phần mềm tính tiền.

Van Thuong

Năng động
csm8h chỉ xóa được nhật ký giao dịch chứ không xóa được nhật kí hệ thống đã tes
Em xài cái này Download HeidiSQL
Phải có mật khẩu SQL, vào phần ddm: xóa web thì vào mục webhistorytb, xóa nhật ký giao dịch thì vào phần paymenttb, xóa nhật ký hệ thống thì vào phần systemlogtb......

qts123456

Thành viên
Em xài cái này Download HeidiSQL
Phải có mật khẩu SQL, vào phần ddm: xóa web thì vào mục webhistorytb, xóa nhật ký giao dịch thì vào phần paymenttb, xóa nhật ký hệ thống thì vào phần systemlogtb......
Anh Văn Thương ơi.
Chỉ giúp em cái HeidiSQL với. em không biết xài cái này. Mở lên ko biết vào đâu hết ạ.
Em cảm ơn

qts123456

Thành viên
Có ai bị giống mình ko? Trước giờ csm8h vẫn xài bình thường, nay tự nhiên bật lên ko được nữa là sao nhỉ. Thanks a

Top Bottom