Có gì mới?

Xin Tư vấn thu mua thẻ cào của khách

Em chào các bác, các bác cho em hỏi vấn đề như sau: kể từ ngày cái thằng Zic nó sập thì làm ăn ế ẩm hẳn, khác chuyển qua bắn cá khổ nỗi bắn cá không đổi thành tiền mặt được mà chỉ đổi sang thẻ cào thôi, em tính thâu lại thẻ của khác để kiếm thêm chút lời nhưng mình lại phải sử dụng ví điện tử (Bảo Kim) để đổi thẻ thành tiền mặt mức đổi cụ thể là bên Bảo Kim thu phí 20% giá trị thẻ nạp vào. Khi thực hiện rút về tài khoản ATM thì ngân hàng thu từ 6600 đ đến 22.000 đ/ 1 lần giao dịch. Vậy em muốn hỏi các anh chị các bác đã sử dụng dịch vụ này kinh doanh thêm chưa và cho em xin lời khuyên từ thực tế hoặc áp dụng với các quán của mọi người là mình thu lại của khác giá thẻ bao nhiêu thì hợp lý ạ? Tính như trên thì mỗi giao dịch mình mất tầm 25-30% rồi, thu lại của khác = 50 - 60% thì có thấp quá không ạ? Em cảm ơn mọi người đã đọc tin và cho em xin lời khuyên hợp lý nhất ạ!

Vâng em cảm ơn anh em muốn hỏi xem giá thu lại bao nhiêu hợp lý ah!

truong01694826113

Thành viên
ôm rơm nặng bụng mất thời gian thôi bác ơi em làm rồi xài của megacar đổi trừ 19% thích chuyển thì chuyển ko thì để dành in card khác bán cho khách cần

Top Bottom