Có gì mới?

Xin TOOL và hướng dẫn làm IMG Gcafe v9 win 10

Salazar333

Thành viên
Tôi nghĩ đây là một loại chương trình phức tạp

parupura

Thành viên
Xin chào mọi người
Trước tiên cho mình xin lỗi vì không update videos hướng dẫn cụ thể, nhưng mình nghĩ điều đó cũng không quá cần thiết, vì nó chỉ có vài bước thực hiện thôi
Mọi người chịu khó đọc từ đầu topic nhé
Mình đã hướng dẫn khá chi tiết và cụ thể
Mọi người chịu khó đọcxem hình tý là ra thôi. (không xem video nhé, rối thêm)
Về phần mềm upload bạn iluainu đã chia sẽ link, mình sẽ không nhắc lại (đã test, link còn hoạt động)

Lưu ý như sau:
Sau khi tải về, do phần mềm của iCafe cung cấp chỉ toàn tiếng Trung Quốc
Để tránh phát sinh lỗi, sau khi giải nén mọi người tìm đến thư mục chứa file mbr_read.exe, CHÉP THƯ MỤC ĐÓ RA CHỖ KHÁC
Sau đó ĐỔI TÊN THƯ MỤC ĐÓ, cuối cùng là chạy tool thôi

Vài lời góp ý
  • Để tạo được 1 bản iMages tốt, không đơn giản như việc cài 1 bản WIN, bạn có 1 bản WIN tốt, chắc gì bạn làm được 1 bản iMages tốt ?
  • Hiện tại trên forum có rất nhiều bản iMages tốt, có cả TÍNH PHÍ lẫn MIỄN PHÍ, các bạn chịu khó seach sẽ ra, đỡ phải đau đầu nhức óc suy nghĩ (vì những gì bạn làm chắc gì hơn những anh em bỏ ra tâm huyết trong nghề)
  • Dĩ nhiên không ai cho không ai cái gì cả
Nếu được
XIN PHÉP MỌI NGƯỜI cho anh em quảng cáo một tý trong các bản iMages
xem như động lực để anh em phát triển
Để ý thấy bác này ăn nói chỉnh chu ghia, hạp gu, rất thích kết bạn với người-giống-người :v

Địa điểm
Bình dương
Để ý thấy bác này ăn nói chỉnh chu ghia, hạp gu, rất thích kết bạn với người-giống-người :v
:)) . Bác ấy ok thì em không bàn nhưng mà anh phán câu này hơi kì . Vậy người nói chuyện không chỉnh chu thì không giống người hả bác :-t .

LiteVN

Thành viên
Trước e cũng upload bình thường, h quay lại làm cái img win 7 nó lại treo ở bước 3 không chịu hiện Ghost nhỉ @.@
  • file ghost đã để ở HDD
  • file tạo img đã để ở desktop, đã đổi tên tiếng trung

Attachments

35,3 KB · Đã xem: 1

giovoivang

Thành viên
Em tạo img được rồi, mà nó cứ bị màn hình xanh khi khởi động, bản 21h2 hay 22h2 đều bị. em đang xài icf 9.1.9.0. Ai giúp em với ạ

vietdn

Thành viên
Xin chào mọi người
Trước tiên cho mình xin lỗi vì không update videos hướng dẫn cụ thể, nhưng mình nghĩ điều đó cũng không quá cần thiết, vì nó chỉ có vài bước thực hiện thôi
Mọi người chịu khó đọc từ đầu topic nhé
Mình đã hướng dẫn khá chi tiết và cụ thể
Mọi người chịu khó đọcxem hình tý là ra thôi. (không xem video nhé, rối thêm)
Về phần mềm upload bạn iluainu đã chia sẽ link, mình sẽ không nhắc lại (đã test, link còn hoạt động)

Lưu ý như sau:
Sau khi tải về, do phần mềm của iCafe cung cấp chỉ toàn tiếng Trung Quốc
Để tránh phát sinh lỗi, sau khi giải nén mọi người tìm đến thư mục chứa file mbr_read.exe, CHÉP THƯ MỤC ĐÓ RA CHỖ KHÁC
Sau đó ĐỔI TÊN THƯ MỤC ĐÓ, cuối cùng là chạy tool thôi

Vài lời góp ý
  • Để tạo được 1 bản iMages tốt, không đơn giản như việc cài 1 bản WIN, bạn có 1 bản WIN tốt, chắc gì bạn làm được 1 bản iMages tốt ?
  • Hiện tại trên forum có rất nhiều bản iMages tốt, có cả TÍNH PHÍ lẫn MIỄN PHÍ, các bạn chịu khó seach sẽ ra, đỡ phải đau đầu nhức óc suy nghĩ (vì những gì bạn làm chắc gì hơn những anh em bỏ ra tâm huyết trong nghề)
  • Dĩ nhiên không ai cho không ai cái gì cả
Nếu được
XIN PHÉP MỌI NGƯỜI cho anh em quảng cáo một tý trong các bản iMages
xem như động lực để anh em phát triển
Tuyet voi

Top Bottom