Có gì mới?

Hỏi Xin sự trợ giúp của cộng đồng.

duythanh665

Thành viên
Em xin trình bày luôn vào vấn đề của mình .
hiện tại em đang sử dụng ISM-Pro . lic sắp hết hạn . sau vài năm hoạt động trả phí đều đặn hiện tại em còn trụ được ~10 con client với cấu hình như sau :
Main : MSI H61 P31 W8
Ram : Gskill 4GB
VGA : MST GT 630
Mor : Asus Vs 208 20icnh
Nguồn : Cooler Master 350w

Server :
Main : Intel S1200BT
Ram : 8GB
SSD : 3x 120gb kinston SV300
Tính Tiền
Main : MSI H61 P31 W8
Ram : Gskill 4GB x 2
VGA : Onboard intel 2500
Mor : Asus Vs 208 20icnh
Nguồn : Cooler Master 350w
khách hàng của em hiện tại chủ yếu chơi LOL , CF , Pubg mobile , AOE
em hiểu là với cấu hình của mình thì không thể yêu cầu cao được .
em đang phân vân lựa chọn 1 bootroom mới : Icafe , ccu , ccboot .
thứ 1 để giảm chi phí tiền phần mềm boot . ( em hoạt động cầm hơi thôi , em để dàn máy chạy chủ yếu cho bố mẹ ở nhà trông coi , có người cho đỡ buồn và có thêm thu nhập cho các cụ )
em mong muốn nhần được sp của tất cả mọi người giúp em chọn được 1 boot nhẹ nhàng , có thể boot win10 để bằng chị bằng em . mà vẫn đáp ứng được nhu cầu game cho 1 vài anh em thân quen ( vùng em khách khá ít vì đi làm xa , và đi lính hết rồi .
mong mọi người giúp em : bootroom , và những thứ kéo theo như game menu , update game . em xin cảm ơn .
em sẵn sàng trả phí . nhưng tượng trưng thôi chứ nhiều thì em cũng ko đầu tư vào nữa . gọi llà hỗ trợ anh em KTV , anh em trong nghề .
cảm ơn các bác đã đọc . mong nhận được sự giúp đỡ

Attachments

443,3 KB · Đã xem: 0

gamebaron

Thành viên
theo mình làm có 10 máy thì thanh lý cho khỏe bác ah.

duythanh665

Thành viên
theo mình làm có 10 máy thì thanh lý cho khỏe bác ah.
em làm cũng được mấy năm rồi . giờ em làm việc khác . muốn để lại ít máy anh em chơi linh tinh nên em giảm chi phí . có thêm thu nhập cho bố mẹ hưu trí ở nhà thôi bac ạ . chính vì thế nên em ko đầu tư nâng cấp . cũng 5 6 năm làm net rồi . oải lắm chứ bác .

tct824

Thành viên
em làm cũng được mấy năm rồi . giờ em làm việc khác . muốn để lại ít máy anh em chơi linh tinh nên em giảm chi phí . có thêm thu nhập cho bố mẹ hưu trí ở nhà thôi bac ạ . chính vì thế nên em ko đầu tư nâng cấp . cũng 5 6 năm làm net rồi . oải lắm chứ bác .
Ram lên 1 thanh 4G nữa thành 8G, Boot rom ổn cho Net cỏ là NXD bạn.

Top Bottom