Có gì mới?

Hỏi Xin phép được nhờ cao nhân, đặc biệt là Admin chỉ giáo

Knight89

Thành viên
Dạ trường hợp của em là đã cài món tính tiền CSM vào máy server nhưng gặp phải tình huống rất khó đến thời điểm hiện tại em đã bó tay là CSMid tự thay đổi sau khi khởi động lại máy. Em tắt server đi đến hôm sau bật lại là phải đăng nhập vào CSM Vip để đổi CSMid.
Xin các cao nhân chỉ giáo giúp em trường hợp này, đặc biệt là Admin đã có nhiều năm "mổ xẻ" CSM và đã giúp em xóa được CSM Click có thể cho em sự trợ giúp không ạ?

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Xác suất này trùng ID với 1 dàn nào đó là cao. nghĩa là 1 tài khoản đăng nhập nhiều dàn máy.

Kim Hùng

Điều hành chính
V/d này bạn nên nhờ bên CSM hỗ trợ cho mình trước mới phải chứ, bên họ quản lý database mà.

Knight89

Thành viên
V/d này bạn nên nhờ bên CSM hỗ trợ cho mình trước mới phải chứ, bên họ quản lý database mà.
mình đã nhờ bên csm hỗ trợ rồi và họ nói có thể do máy dùng nhiều ổ cứng tuy nhiên mình đã mất nhiều thời gian test thử rút tất cả các ổ cứng khác chỉ để lại 1 nhưng vẫn bị nhảy csmID

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Qua lại giữa 2 ID là gì nhỉ, nghĩa là ID VIP và thường kg cùng là 1 à? Vì chả dùng VIP nên kg để tâm.

Kim Hùng

Điều hành chính
mình đã nhờ bên csm hỗ trợ rồi và họ nói có thể do máy dùng nhiều ổ cứng tuy nhiên mình đã mất nhiều thời gian test thử rút tất cả các ổ cứng khác chỉ để lại 1 nhưng vẫn bị nhảy csmID
Bạn đã nhờ rồi mà vẫn ko giải quyết được, theo ngu ý mình bạn thử tạo 1 ID khác dùng thử xem sao, giờ tạo ID CSM cũng dễ, theo mình nghĩ nên test loại suy cho nhanh.

Knight89

Thành viên
là ID em bôi đỏ đấy ạ, em khởi động lại lúc thì là CSM724346 lúc thì là CSM724357, em gắn CSM724346 là VIP rồi lúc khởi động lại nó nhảy qua ID kia lại mất VIP, lại phải cập nhật lại VIP

Attachments

356,1 KB · Đã xem: 0

Knight89

Thành viên
Bạn đã nhờ rồi mà vẫn ko giải quyết được, theo ngu ý mình bạn thử tạo 1 ID khác dùng thử xem sao, giờ tạo ID CSM cũng dễ, theo mình nghĩ nên test loại suy cho nhanh.
tạo ID kiểu gì bác, cái ID nó tự sinh ra khi mình cài CSM Server mà

Knight89

Thành viên
mà em có ngu ý chưa hiểu các bác vì sao lại phải xài bản crack ạ? crack thì trung tâm cập nhật game làm thế nào ạ. em đăng ký icafe chính thống của VNG vẫn là 7k/máy/tháng như Gcafe hòa bình và như vầy là mình dùng chính chủ trả phí bản quyền cho họ, mình sử dụng để làm kinh doanh mà (em thấy 7k/tháng/máy có đáng kể lắm so với lợi ích mà Bootrom No Disk mang lại đâu)

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
Nếu cần xử lý. Thứ 2 inbox mình làm cho.

Top Bottom