Có gì mới?

Xin IP và Port Game Pubg Lite

thangt1k5

Thành viên
Các bác chia sẻ cho e xin IP và port game Pubg Lite được không ạ, e thử định tuyến game xem có chơi được không

wonkang

Thành viên
cứ proxy or socks 4-5 thailand mà xúc thui

tu321985

Thành viên
nếu trên modem có open vpn thì định tuyến ok , nhưng phải xác định ip 9 xác 100% phải phân tích dự liệu cộng mẹo để xác định ip ( ip chỉ trên 5 ngón tay) là chơi vô tư không bao giờ ảnh hưởng đến game , web ... khác, đã sử dụng được 1 năm quá ok , nhưng cuối cùng củng bỏ vì có thứ còn hay hơn ^-^. hiện vẩn còn 1 acc open vpn 1 tháng không sử dụng tới.

thangt1k5

Thành viên
nếu trên modem có open vpn thì định tuyến ok , nhưng phải xác định ip 9 xác 100% phải phân tích dự liệu cộng mẹo để xác định ip ( ip chỉ trên 5 ngón tay) là chơi vô tư không bao giờ ảnh hưởng đến game , web ... khác, đã sử dụng được 1 năm quá ok , nhưng cuối cùng củng bỏ vì có thứ còn hay hơn ^-^. hiện vẩn còn 1 acc open vpn 1 tháng không sử dụng tới.
Thứ hay hơn là món gì đó bác :D

gtdcomputer

Thành viên
Có phải là ip với port pubglite là kiểu như này.
Mình ko rành về định tuyến router, nhưng mình config proxifier thế này
Chắc cũng giống thế định tuyến router (nghe quen quen mà éo bik tác dụng gì :D ). Proxifier chỉ bắt garena khi garena check ip qua host 122.11.* và Pubglite thì check qua host *.execute-api.us-west-2.amazonaws.com. Các ứng dụng khác thì nó Direct (tức là ko qua proxy). Khi chơi game, lướt web sẽ ko làm tốn bandwidth của proxy.

mai huy

Năng động
modem bạn nói tới có phải pfsense, hay dòng nào khác có hỗ trợ, bật mí cái đi bạn.

thangt1k5

Thành viên
Có phải là ip với port pubglite là kiểu như này.
Xem file đính kèm: 12808
Mình ko rành về định tuyến router, nhưng mình config proxifier thế này
Xem file đính kèm: 12809
Chắc cũng giống thế định tuyến router (nghe quen quen mà éo bik tác dụng gì :D ). Proxifier chỉ bắt garena khi garena check ip qua host 122.11.* và Pubglite thì check qua host *.execute-api.us-west-2.amazonaws.com. Các ứng dụng khác thì nó Direct (tức là ko qua proxy). Khi chơi game, lướt web sẽ ko làm tốn bandwidth của proxy.
Bác có dùng proxifier của singapore không? Nếu có bác vào game rồi cho e xin ip như hình 1 của bác với

gtdcomputer

Thành viên
Vẫn chơi bt. Sau khi thoát PUBGLITE thì thoát proxyfier, đăng nhập lại garena rồi chơi bt thôi. Mà phòng game của mình ko xài IDC, cũng ko xài source của bootrom mà toàn tự tải về, rồi tự config thôi.

thangt1k5

Thành viên
Vẫn chơi bt. Sau khi thoát PUBGLITE thì thoát proxyfier, đăng nhập lại garena rồi chơi bt thôi. Mà phòng game của mình ko xài IDC, cũng ko xài source của bootrom mà toàn tự tải về, rồi tự config thôi.
E làm được rồi bác, chỉ cần chuyển về khu vực Việt Nam thì lại chiến ok. E định tuyến vpn trên modem như proxifier bác dùng nên ko có exit

Top Bottom