Có gì mới?

Chia sẻ xin Image win 10 Gcafé hòa bình.

lamnhatgiang

Thành viên
icafe9 image win10 ngon có rất nhiều, nhưng gcafé image win 10 thì tìm không ra.
có bác nào đang xài win 10 gcafe hòa bình không ạ, cho e xin ý kiến.
có link share càng tốt ạ. hành ngò gì cũng chơi.
e cám ơn

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
Trong idc của của gcafé HB cớ đó bác vào đó tải cho nhanh.

Nguyen nhat truong

Thành viên
Bác Loilamcuachu dùng qua bản w10 trong idc của GHB chưa cho em xin cái ý kiến với

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Thử bản của bác @hjep xem sao : Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến
Tất nhiên là:
dung A chua han dung B.jpg

Nguyen nhat truong

Thành viên
mình cài vô khởi động cài đặt rất lâu , vào win xong nó không nhận ổ game , nhìn thấy ổ nhưng không truy nhập vào được
Mình đã test qua rồi . Chạy ổn mà bác . Boot cũng nhanh . Mà lúc để w7 thì pubg chơi lag lắm . Lên win10 nó tối ưu chơi pubg ổn bác nạ . Cấu hình bác thế nào

dinhduyphoenix

Thành viên
Mọi người ai cũng chê Gboot cùi bắp hết.Cũng phải thôi vì từ khi Gboot xuất hiện tại Việt Nam, chưa bao giờ có cái Image ngon lành cành đào, đặc biệt là Image Win10 thần thánh .Cho dù có cấp cứu tổng đài 19001232 thì : "chúng tôi rất tiếc, mặc dù đã tận tình chạy chữa nhưng ca này đành bó chân" hoặc "ca này đang trong quá trình nghiên cứu, xin bệnh nhân chờ đợi".

trongtienpc

Thành viên
Địa điểm
An Dương, Hải Phòng, Việt Nam
Chạy win 10 cho gcafe Hòa Bình gặp nhiều lỗi lắm anh em,không chơi được 1 số game,rất hay xanh mành hình(Ram 8g card giga gt1030) khi đăng xuất tài khoản client.Được cái chơi mượt Fifa online4,PUBG,các loại game giả lập mobile...mình cài chạy thử thì nó vậy đấy,Anh em nào có bản image nào chạy ổn định thì share nhé!

dinhduyphoenix

Thành viên
Chạy win 10 cho gcafe Hòa Bình gặp nhiều lỗi lắm anh em,không chơi được 1 số game,rất hay xanh mành hình(Ram 8g card giga gt1030) khi đăng xuất tài khoản client.Được cái chơi mượt Fifa online4,PUBG,các loại game giả lập mobile...mình cài chạy thử thì nó vậy đấy,Anh em nào có bản image nào chạy ổn định thì share nhé!
Bạn cần Image thì để lại email mình gửi link tải cho nhé!

hoangbachma1

Thành viên
Email của mình là ([email protected]) .
Cấu hình client của mình cpu I5 3570 ,
main Giga H61m-ds2,
card vga giga gtx 1050ti,
Hiện Mình Có Xài 1 Bẻn Win 10 Bên http://forum.hqn.vn share nhưng chạy được 2 ngày - ngày thứ 3 rất khó boot

ram 8g.Cho mình xin image win 10 64 cho client của mình.Xin cảm ơn rất nhiều!

nhudanh0101

Thành viên
chủ thớt có thể tham khảo image của ccboot, vì nó xài cùng image của nhau, chỉ khi khởi động lên phải cài vô gcafeboot client vào

Top Bottom