Có gì mới?

Hỏi Xin Hướng dẫn cài đặt icafe9 crack

offervn2012

Thành viên
Chào cả nha, em làm phòng net hiện đang dùng gcafe 3.0 nhưng mà muốn chuyển sang icafe9 crack bác nào có phần mềm cho em xin với ạ, và cho em hỏi là dùng bản icafe crack thì có dùng chung với phần mềm nào kéo game từ IDC của garena về được không ạ

Địa điểm
Bình dương
Có thể chạy song song bác ạ

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
vâng em cũng đã thử rùi không được bác ạ, mặc dù em đã Automatic (Delayed Start) gcafe 3.0 rùi mà icafe vẫn mất kết nối
Vui lòng backup lại cái 3.0.Sau đó ta tiến hành cài win server sạch,cài icafe9 trước,xong mới tính tiếp :)

offervn2012

Thành viên
Vui lòng backup lại cái 3.0.Sau đó ta tiến hành cài win server sạch,cài icafe9 trước,xong mới tính tiếp :)
em đang làm demo được em mới làm máy chủ ạ, em làm y như bác nhưng cài icafe9 xong cài tiếp cafe 3.0 xong thì icafe bị dưng luôn ạ. bác có bản cài crack nào chạy ổn chút ko cho em xin với ạ

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
thì bị khóa chứ sao

offervn2012

Thành viên
Khó khăn mới các bác giúp em ạ, em đã cài đặt icafe9 và gcafe 3.0 chạy cùng nhau ok rùi, nhưng có 1 khó khăn là không đưa được game lên máy con bác nào giúp em phần này nữa em xin cảm ơn ạ

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Khó khăn mới các bác giúp em ạ, em đã cài đặt icafe9 và gcafe 3.0 chạy cùng nhau ok rùi, nhưng có 1 khó khăn là không đưa được game lên máy con bác nào giúp em phần này nữa em xin cảm ơn ạ
Menu 3.0 trên sv ==> Game phải cấu hình nhé.Chuột phải vào game cần ==> chọn cấu hình game
Còn nếu client ko nhận ổ game ==> i9 control ==> client ==> get MAC ==> done

offervn2012

Thành viên
Menu 3.0 trên sv ==> Game phải cấu hình nhé.Chuột phải vào game cần ==> chọn cấu hình game
Còn nếu client ko nhận ổ game ==> i9 control ==> client ==> get MAC ==> done
Get MAC đã có ổ game rùi, kéo được game về ổ server rùi nhưng cái game disk bị offerline nên không hiển thị được menu game trên client được thui ạ

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Get MAC đã có ổ game rùi, kéo được game về ổ server rùi nhưng cái game disk bị offerline nên không hiển thị được menu game trên client được thui ạ
Cái gamedisk offline là do ko thẩm định từ Cyberviet boot,chả liên quan đến add được game vào menu hay ko :)

huuaglx1990

Thành viên
sao không cài ccu full crack idc luôn đi, có config vga ngon, cài chả động chạm gì với gcafe 3.0 cả, cài gcafe 3.0 nhập id vào rồi cài tiếp ccu và chạy thôi. Trên diễn đàn có bài share ccu 6596 full crack đấy, xài dc pnp vga win 7-64 luôn

Top Bottom