Có gì mới?

Hỏi Xin giúp về việc cài giả lập

netvungcao

Thành viên
e có định cài cái giả lập ldplayer, e thực thi trên máy con theo trình tự như sau
mở super, tải và cài giả lập lên ổ E, sau đó tiến hành cài các game vào.
nhưng sau khi e đóng super lại thì cái giả lập bị xoá mất chỉ còn cái shortcut ngoài desktop
e cài trực tiếp lên sever thì khởi động giả lập lên thì nó báo phiên bản open gl quá thấp. e dùng con g3260 trên sever không cài được driver vga nên không biết xử lý vấn đề này ra sao
Mong các bác giúp e vấn đề này với ạ.

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
Cài dưới máy con, xong chép ngược lên server, ldplayer nó cho chạy portable nên làm cũng đơn giản

netvungcao

Thành viên
Cài dưới máy con, xong chép ngược lên server, ldplayer nó cho chạy portable nên làm cũng đơn giản
E ngu muội nên mạn phép hỏi bác thêm, e đã cài lên ổ E rồi, cài xong chép ngược lên sever là sao e chưa hiểu ạ. có phải sau khi cài đặt giả lập và game xong thì mình dùng máy sever copy cái thử mục bên ổ E đó lại phải ko ạ, sau này update game xong thì vẫn làm y như vậy đúng ko ạ

E ngu muội nên mạn phép hỏi bác thêm, e đã cài lên ổ E rồi, cài xong chép ngược lên sever là sao e chưa hiểu ạ. có phải sau khi cài đặt giả lập và game xong thì mình dùng máy sever copy cái thử mục bên ổ E đó lại phải ko ạ, sau này update game xong thì vẫn làm y như vậy đúng ko ạ
bác mở băng super nó chỉ mở có ổ C hệ điều hành, còn ổ games E: bác cài lên thì khi bác tắt máy mở lại mất games là đúng rồi.

hyomin

Thành viên
LDplayer e cũng đang dùng mà chạy trên SV để update game mà nó cứ đòi update driver toàn phải copy từ máy trạm lên! có cách nào cho nó chạy như giả lập Tencent không mọi người ???

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
LDplayer e cũng đang dùng mà chạy trên SV để update game mà nó cứ đòi update driver toàn phải copy từ máy trạm lên! có cách nào cho nó chạy như giả lập Tencent không mọi người ???
gắn vga cho server

Top Bottom