Có gì mới?

Xin giúp đỡ thay đổi ổ đĩa chứa Image

dinhdang

Thành viên
Hi cả nhà!
mình là mem mới, hiện mình muốn thay đổi bản image để chơi được game Valorant và muốn thay đổi ổ đĩa chứa image từ ổ F sang ổ G. Mong anh em bỏ chút thời gian chỉ dẫn giúp mình.
Xin cảm ơn nhiềuUntitled.png

tdgaming2019

Thành viên
muốn chơi được valorank thì up image lên bản mới , chứ không phải đổi ổ đĩa image từ F sang G nha anh

dinhdang

Thành viên
muốn chơi được valorank thì up image lên bản mới , chứ không phải đổi ổ đĩa image từ F sang G nha anh
vào phần server manager rồi import image thôi phải ko bạn. còn đổi ổ đĩa là do mình dư ổ đĩa đó, muốn chuyển ổ đĩa chứa image để dung lượng chứa lớn hơn thôi

netbaothanh

Điều hành chính
muống đổi ổ khách thì stop service icafe rồi ra disk manager đổi tên ký tự 2 ổ đĩa cho nhau .

khuyên bạn nên icafe mới cho phù hợp với image mới, thấy bạn cm trong bài image mới của a nhorung. Trong khi bạn vẫn đang dùng icafe 91.50 thì ko ổn nhé :D

netbaothanh

Điều hành chính
Trước khi làm thì copy nguyên nội dung thư mục Image qua ổ mới .
tuy nhiên sẽ có trường hợp đổi tên ổ đĩa không được vì ổ đó đang Page File(như hình) thì mình đổi cái Page File đó qua ổ khác sau đó đổi tên bình thường cách đổi ổ Page File google sẽ có .

Attachments

218,4 KB · Đã xem: 0

dinhdang

Thành viên
tuy nhiên sẽ có trường hợp đổi tên ổ đĩa không được vì ổ đó đang Page File(như hình) thì mình đổi cái Page File đó qua ổ khác sau đó đổi tên bình thường cách đổi ổ Page File google sẽ có .
thank bạn

dinhdang

Thành viên
ổ đĩa mới định dạng GPT dùng để làm image được ko bạn

Top Bottom