Có gì mới?

Hỏi Xin các game ẩn trên vng IDC (Csmclick)

ledangkhoalt

Thành viên
Như mấy bạn biết thì trong danh sách game của csmclick rất nghèo nàn các trò chơi kể cả online với offline, Nên mình phải tự cài thêm game vào thủ công, nhưng đôi lúc Click trên Server tự phát hiện game rồi Nodeservice tự tải thêm cái tập tin vá lỗi, laucher ... củ thể như: Devil May Cry 5 - Vergils Downfall , Resident Evil 6... . Có thể do bản quyền nên họ ẩn đi

Vậy mấy bác nào hiểu rành hơn cho mình xin list game để khỏi phải download bên ngoài rồi tìm làm đủ thứ rất mệt

Phù Du Kiếp

Guest
CSM Click làm gì có game ẩn vs không ẩn chứ!.Những game ko có trong danh sách thì CPM phải tự download và add vào.Còn nếu nói về làm biếng thì bỏ ngay cái ý định làm net :)

ledangkhoalt

Thành viên
CSM Click làm gì có game ẩn vs không ẩn chứ!.Những game ko có trong danh sách thì CPM phải tự download và add vào.Còn nếu nói về làm biếng thì bỏ ngay cái ý định làm net :)
vấn đề là có vì mình phát hiện vài game ko có trong list nhưng update được chỉ up lên server vài file chính cho nó nhận diện game là nó tải về hết.
Game off thường nặng copy qua copy lại lâu, thời gian để làm cái khác. Có sẵn thì ăn tội gì tự làm, còn không có thì thôi vậy

Top Bottom