Có gì mới?

Hỏi Xin các bác giỏi it làm tool chặn khách mở phần mềm hack rules of survival

chiengame

Thành viên
Chả là mình thấy cái game này chơi hay,và thông dụng cho nét cỏ nhưng dạo giờ hack tràn lan
E là chủ phòng máy,cũng từng chơi game này,thấy khách trong quán nó hack nhiều quá thấy ức chế quá,game này số lượng khách chơi cũng nhiều,sợ game nó nát quá nên mạo muội lên đây xin các bác giỏi IT làm tool chặn các phần mềm hack để khách dow hack về mở lên bị lỗi ấy
Có chút ý kiến mong các bác giúp đỡ !

minhkhang2011

Thành viên
Chả là mình thấy cái game này chơi hay,và thông dụng cho nét cỏ nhưng dạo giờ hack tràn lan
E là chủ phòng máy,cũng từng chơi game này,thấy khách trong quán nó hack nhiều quá thấy ức chế quá,game này số lượng khách chơi cũng nhiều,sợ game nó nát quá nên mạo muội lên đây xin các bác giỏi IT làm tool chặn các phần mềm hack để khách dow hack về mở lên bị lỗi ấy
Có chút ý kiến mong các bác giúp đỡ !
em xài tool rồi thì a chỉ em chặn luôn, thêm từ khóa "dwxm, hack" click save như hình sẽ không còn khách nào tải và dùng được tool hack của hình trên (version em đang xài có thấp hơn trong hình cũng ok luôn nha)

Chỉnh sửa cuối:

tht208

Thành viên
Ros giờ đang hot và rất đông khách , có thể nói ROS là cứu cánh 1 phần doanh thu cho net bình dân , nếu Bác chấp nhận để khách qua quán khác thì cứ cấm . Việc chống hack là của nhà phát hành :))

Top Bottom