Có gì mới?

Hỏi Xin ae giúp icafe 9, phần PNP vga

quochienmobile

Thành viên
Như tiêu đề ae nào hỗ trợ e làm PNP VGA đa cấu hình VGA rời, không cần tách Image.e mò hoài mà không biết gì về và làm sao để chạy 1 img cho đỡ tốn img.mong ae giúp đỡ tận tình với á.nếu có hình ảnh hoặc video thi e càng cam ơn nhiều lắm...mong ae diễn đàn hỗ trợ e nhiều.in cám ơn

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Không có key bản quyền hơi chua đấy, quên đi cho lành :D.

Mèo hoang

Thành viên
Ít cấu hình thì phân nhánh IMG cho nhanh. Mình có 2 cấu hình phân nhánh vẫn chạy OK

mrtrien

Năng động
Em gà nên cũng không rõ thế nào ! ngày trước em dùng csm bôt nếu đã chạy 1 driver Vga! VD máy h61 vga 730 chạy rồi! thì lắp sang main h81 không phải cài nữa ! nhưng em dùng icafe9 này thì vẫn phải cài lại ! chắc là dùng crack nên vậy ạ

Mèo hoang

Thành viên
phân nhánh như thế nào a có thể tư vấn cụ thể giúp ehiểu biết nhiều được không.xin cám ơn

Phân nhánh là từ 1 IMG gốc chia nhánh ra 2 hay nhiều ảnh khác nhau.
Như ở hình trên thì img win 10 phân nhánh thành 2 ảnh h61 và h81.
Việc phân nhánh cho từng cấu hình thì chạy ổn định hơn đa cấu hình, nhưng chiếm nhiều tài nguyên hơn.

quochienmobile

Thành viên
e đã hiểu cũng đang áp dụng lâu rồi.oh có học nên chưa hiểu ôn na từ (phân nhánh) như thế nào.cám ơn a đã nhiệt tình và quan tâm

Lương Công Minh

Thành viên
Mình cũng đang rất quan tâm đến "hàng" 500K này. Không biết nó có khác gì so với việc chỉnh file barserver.db, mình không cần Auto Update, chỉ cần hoạt động ổn định là được. Rất mong được tư vấn. Cám ơn các anh em trước :) !

gaubong1012

Thành viên
key china 500k ko giới hạn số máy thời hạn trung bình1 năm update thoai mái nhưng server china chủ yếu lấy data chứ game china thì ai dùng và vẫn phải fix quảng cáo nhé và quảng cáo của khựa rất nhiều tóm lại chỉ dùng để PNP còn lại để dùng cái khác phải fix tay không nó quảng cáo tùm lum

mr.quangtam

Thành viên
em xin thêm ít thông tin. key này là key của phòng máy bên TQ đang sử dụng. thời hạn phụ thuộc vào chủ có mua tiếp hay ko :D nói chung là hên xui.
quảng cáo thì phải nói là hơn CSM nữa @@
P/S: em đang sử dụng mà ko dùng pnp VGA được có Bác nào biết xin chỉ em với ah

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
em xin thêm ít thông tin. key này là key của phòng máy bên TQ đang sử dụng. thời hạn phụ thuộc vào chủ có mua tiếp hay ko :D nói chung là hên xui.
quảng cáo thì phải nói là hơn CSM nữa @@
P/S: em đang sử dụng mà ko dùng pnp VGA được có Bác nào biết xin chỉ em với ah
Có key vip là dùng chứ sao lại ko được. Bác đã bật chức năng của nó lên chưa vậy.

Top Bottom